What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Các bác ơi cho e nhập hội với, nick: nguyenkt13, tuổi: 24, we: Phúc Thọ (không rõ các bác có biết quê e ko nhỉ!)

Anh Funny lưu lạc cũng đã về! Tối nay ộp anh nhé!

Ừa, chán quá.

Đầu năm ra tưởng rảnh, ai ngở anh bi đập đầu vào đống việc tồn năm ngoái. Giờ có vẻ thoáng rùi, danh thời gian cho HTPH chứ
Hum nay, a sẽ có mặt

Lâu không online

Vụ cái áo hội thì làm nhanh thôi, cái chính là các bác chốt kiểu áo, logo, số lượng, size là trong vòng 1 tuần là ok.

THAM KHẢO AE NHÉ:

LOGO 1:

scaled.php

LOGO 2:

scaled.php

ÁO NÈ:

Mẫu 1:

scaled.php

scaled.php

Mẫu 2:

scaled.php

scaled.php

AE CHO Ý KIẾN.,

Last edited:
Bạn yên tâm mình và bác THU hội trưởng sẽ về cùng với bạn . Nếu thiếu xế chiều mai mình qua đón

ok bác. Xế thì cám ơn bác nhưng lần này tạm thôi bác ạ vì e đi học xong e về qua luôn

Các bác ơi cho e nhập hội với, nick: nguyenkt13, tuổi: 24, we: Phúc Thọ (không rõ các bác có biết quê e ko nhỉ!)

Phúc Thọ quê ta.

Chào mừng bạn tham ra Hội, bạn vui lòng gửi thông tin cá nhân tới Johnny, để nhận thông tin cua Hội
Họ và tên....
Ngày sinh....
Quê quán + Tạm trú
Điện thoại...
Email....
Nghề nghiệp...

Tối nay off luôn cùng Hội được không?

Last edited:
@: Funny

Logo đó được đấy, nhưng cho hình bàn chân màu sáng lên 1 chút ( đừng đen thế, cứ như Hắc Bang ý)

Các vấn đề khác ok hết ----> Thanks ông bạn nha, tối nay tui qua đón ông rùi đi HA...

Mình thích logo và viền áo để màu đỏ nhưng đậm một chút giống màu đặc trưng của web phuot.vn ấy, với lại yêu cầu sửa dấu phẩy sau chữ phuot thành dấu chấm! :)

Về đồng phục, mình từng màu đen kết hợp với màu đỏ rất đẹp, bác nào thử phối màu cái xem sao.
Với lại chữ mềm mại đi chút được không?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,464
Latest member
lornemoisey
Back