What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Hé nhô cả nhà....Tối nay em đi rùi nhé. Các bác ở nhà lập đàn cầu trời không mưa hộ em cái. :D...Thanks bác Thọ rất nhiều, biết bác MU có đồ thì em đã a nhô. Mà cũng gặp bác khó quá đi.

Ôi giời. Dân chơi sợ gì mưa rơi. Mưa rơi to quá dân chơi chạy làng hehe. K phải lo gì đâu cứ nhằm Tà Chì Nhù mà tiến johnny nhá, chúc e đưa kimduy0312 "lên đỉnh" ngon lành keke.

Hé nhô cả nhà....Tối nay em đi rùi nhé. Các bác ở nhà lập đàn cầu trời không mưa hộ em cái. :D...Thanks bác Thọ rất nhiều, biết bác MU có đồ thì em đã a nhô. Mà cũng gặp bác khó quá đi.
Johnny: Hôm qua không biết em có hắt xì không chứ nhiều người nhắc lắm. Đã bảo cả nhà off hẳn một buổi " tiễn bạn lên đường" hoành tráng thế mà chả thấy bạn đâu=))
Rồi phỏng đoán em với giản đơn chắc mải bận bàn mưu tính kế cho chuyến đi:D

Ôi giời. Dân chơi sợ gì mưa rơi. Mưa rơi to quá dân chơi chạy làng hehe. K phải lo gì đâu cứ nhằm Tà Chì Nhù mà tiến johnny nhá, chúc e đưa kimduy0312 "lên đỉnh" ngon lành keke.
Ối dời ơi!
Bác TheGunners để bạn Johnny tập trung chuyên môn chính, sao nhãng là không ổn đâu.
Ngoài thu hoạch cá nhân, Johnny còn có trách nhiệm là ...chuột bạch :)) cung này, để về còn truyền đạt kinh nghiệm và lấy tinh thần cho ACE ở nhà chuẩn bị đi nữa chứ!

Chúc 2 bạn chuyến đi thú vị và thu được nhiều chiến lợi phẩm!!!

Hôm nay nhà mình đi đông nhất từ trước đến giờ, em cười ngoặc cả miệng:D
Những lần sau nhà mình phát huy tinh thần hôm nay nha!
Mau thiết kế cung gần gần nhỉ! Hà Tây quê mình, chùa Thầy- Tây Phương này vừa đi lễ, ngắm cảnh, vừa treckking nhẹ cho chuyến Tà Chì Nhù.
Hay Đường Lâm- chùa Mía- Ba vì nhỉ?
Quan trọng là cho ACE gần và hiểu nhau hơn:)
P/s: Vừa online đã thấy anh Hiếu Fm38- anh em mình đi đến nơi, về đến chốn nhá:D
Không biết cái tên langtusau kia đưa bạn về có xin vào ngồi nhờ để cùng cắn nốt chỗ hướng dương không=))=))=))

Hôm qua nhà mình tự nhiên lại có thay đổi chính sách làm mình phải làm đến gần 8h, ngại đường xa nên ko đi được nữa. Sorry cả nhà nhé!
Tháng 3 mùa hoa gạo sắp đến rồi. Mình và Langtusau đăng ký 1 ngày mời nhà ta về Chùa Trầm như đã hứa nhé. Chùa Trầm rất gần nên chắc sẽ đi được đông đủ hơn. Mong các bác lưu ý cho e vụ này với nhé! Hi vọng lúc đó sẽ có áo mới để chụp ảnh cho nó hoành tráng! :D

Lần đầu được gặp ACE HTPH , rất vui !
Tiếc là mình có việc phải về không đi tăng 2 được , hẹn dịp khác vậy .

Có lẽ thế lại là may đấy ah . Mấy anh em tăng 2 đến gần 4g sáng , mà sao các bác khỏe thế nhà em giờ mới dậy nổi . Chắc già rồi không bít có đủ sức khỏe để theo đc mọi người nữa không đây

Các bác cho em hỏi, hôm qua tăng 2 là hết mấy chai thế nhỉ, em say quá không nhớ nổi.

Hôm nay 7h30 đã phải dậy đi làm, mệt rã rời chân cẳng luôn. hehe.

@: Funny, đã sang lấy xe chưa.

Haizzzzz ! Cụ Tuấn hôm qua làm nhà Iem xúc động quá. 3h bò về đến nhà đang ngồi gặm cơm nguội thì Cụ gọi điện hỏi thăm xem về chửa :D. Iem cũng chả nhớ mấy lọ cay cay nữa, cái này phải để Giang Nam thống kê mới được :)).
A Phương: Hôm qua vẫn lấn cấn vụ A nói về vị Vua ở Hoàng Su Phì, h tỉnh táo nhớ ra rồi A ạ. Vua Gia Long của người La Chí trên đỉnh Lùng Cẩu. Thực ra là nằm cả ở 2 huyện Hoàng Su Phì và Xín Mần. Cũng là 1 trong những gạch đầu dòng nên nhớ ngay :D.
Cái vụ logo E tìm mãi ko thấy bài cũ của A có cái hình núi Tản sông Tích sông Đà đâu ạ. A còn lưu trong máy up thử lên lại đi.
Quyền: A ở nhà lập đàn cầu có Mưa cho Chú nhé :)). Thời tiết tuyệt đấy, đi chơi vui vẻ & an toàn :D.

Midnight,

Xem thử ổn không

AE vote chót cái logo để tính chuyện áo váy,

scaled.php

Áo mầu cam này mọi người có oky ko

scaled.php

Chốt nhanh để hỏi bên may xem thế nào

Midnight,
Xem thử ổn không
AE vote chót cái logo để tính chuyện áo váy,
Chốt nhanh để hỏi bên may xem thế nào

Iem thấy ổn nhưng sợ con mắt nghệ thuật của E nó bị chột rồi nên ko dám ý kiến nhiều. ACE đâu nhể :D.

À à ! Cổ vũ Chú Quyền và tiện thể cổ xúy ACE trong HTPH vài bức ảnh Tà Chì Nhù xem nó có đáng để bò lên đỉnh ko ạ :D.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,627
191,460
Latest member
piyushimishar23
Back