What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Cái hình logo Núi Tản mình thích hơn :(. Thử kết hợp cái đó với logo phuot xem sao Bạn !!!
Đồng ý với màu Đỏ - Đen :D.

Thông báo về chuyến đi ngắn của Hội

Ngày 31/03 --> 01/04 Hội nhà minh chinh phục TÀ CHÌ NHÙ nha ( 2 ngày 1 dêm là ok)

Đặt gạch:

1, worlwhite ( Trưởng đoàn )
2, Lee
3, MUHSK
4, quyennt
5, Hakuna1609.
6, canmotnguoihieu.
7, Nikio
8, tuan1989vnn..
Sau mấy ngày không lên phượt mà nhà mình đã có cung để cái chân nhà em được tung tăng với ACE rùi. he he !
Em xin phép đặt gạch trước, hôm nay tự dưng mắt phải sưng húp nên không thể cafe cùng cả nhà được, thất lễ, thất lễ. :D

Live:
Ca 1 cafe đã xong, rất đông vui, tưng bừng...
Ca 2 chắc mới ngồi, AE giai nào không gặp ca 1, ngay bây giờ rượu được thì gọi ngay bác Tuấn để nhập hội

Hôm nay nhà mình đi đông nhất từ trước đến giờ, em cười ngoặc cả miệng:D
Những lần sau nhà mình phát huy tinh thần hôm nay nha!
Mau thiết kế cung gần gần nhỉ! Hà Tây quê mình, chùa Thầy- Tây Phương này vừa đi lễ, ngắm cảnh, vừa treckking nhẹ cho chuyến Tà Chì Nhù.
Hay Đường Lâm- chùa Mía- Ba vì nhỉ?
Quan trọng là cho ACE gần và hiểu nhau hơn:)
P/s: Vừa online đã thấy anh Hiếu Fm38- anh em mình đi đến nơi, về đến chốn nhá:D
Không biết cái tên langtusau kia đưa bạn về có xin vào ngồi nhờ để cùng cắn nốt chỗ hướng dương không=))=))=))

Lần đầu được gặp ACE HTPH , rất vui !
Tiếc là mình có việc phải về không đi tăng 2 được , hẹn dịp khác vậy .

Dạ nhà cháu có khi cháu sẽ bỏ nghề dìm hàng ạ thấy thiên hạ ghét cháu thế này có khi lại bị đưởi khỏi hội cũng nên ấy ạ

Hey! Em Chào cả Hội. Chào 1 ngày mới. Hôm wa lần đầu đi off với hội vui quá ta. Hôm nay cặp đôi hoàn hảo Johnny & kimduy0312 lên đường roài. Chúc 2 bạn lên đường bình an, đi sớm về sớm, mà nếu đi 2 về 3 được thì càng tốt nhá háháhá. Chúc cả hội 1 ngày học tập & lv cuối tuần năng suất chất lượng./.

Báo cáo cả nhà là hôm qua a Độ bỏ e giữa chừng ah. hix... Cũng định mời a ấy vô nhà đóng cửa ngay nhưng chắc a ấy có tăng hai ở đâu đó nên mới chuồn lẹ ah. hihi... ném đá a Độ phát!

Em vote cho chuyến Ba Vì sắp tới. Đặc biệt là leo Đền Thượng ngắm mây trắng và sương mù ah.

Hé nhô cả nhà....Tối nay em đi rùi nhé. Các bác ở nhà lập đàn cầu trời không mưa hộ em cái. :D...Thanks bác Thọ rất nhiều, biết bác MU có đồ thì em đã a nhô. Mà cũng gặp bác khó quá đi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,464
Latest member
lornemoisey
Back