What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
scaled.php

Áo mầu cam này mọi người có oky ko

scaled.php

sơ bộ mẫu áo tạm có giá như sau: 129k/cái áo có cổ và 119k/ cái áo ko cổ, vải coton 100%, may một lô áo được tặng 1 áo free hoặc trừ tiền 1 áo (sl 30-40 áo), hỗ trợ 100k cho hội, nhóm

scaled.php

Áo lưới đi đường 35k, tuy nhiên đã hỏi, ko in được logo lên áo

scaled.php
scaled.php

kế hoạch đê AE và cho ý kiến áo lưới

Last edited:
Dislike cái áo lưới vì ta đã có cờ đoàn. Còn áo lưới chỉ càn mặc ngoài áo Vàng kia là được. Không cần in thêu gì thêm.
NẾU ĐỂ NỔI HƠN NỮA, BÁC IN CÁI LOGO Ở BÊN TAY TRÁI ĐỂ NGƯỜI ĐI ĐƯỜNG BIẾT

EM ĐẶT áo nam SIZE M,
vì em nhỏ thỏ - nhỉnh hơn bác Thu tí xíu...keke...Chúng ta thống nhất 1 loại áo có cổ thôi bác ơi, chênh 10k giải quyết vấn đề gì đâu. Có bo tay là thích roài

Midnight,

Xem thử ổn không

AE vote chót cái logo để tính chuyện áo váy,

scaled.php

Áo mầu cam này mọi người có oky ko

scaled.php

Chốt nhanh để hỏi bên may xem thế nào
Bon chen vào chủ đề hot trong ngày cái nào: E vote cho mẫu logo và áo này. E book size M ná. Cái vụ cờ quạt áo váy nè nghe vẻ thu hút đc đông đảo dư luận nhỉ. Đúng là thời trang hơn thời tiết hê hê.

Cái áo phông đồng phục nhà mình đẹp quá:D
Em đặt 1 chiếc áo nữ, size M anh KId nhé!
Cám ơn anh nhiều đã rất nhiệt tình với Hội!:)
P/s: Cái áo lưới nõn chuối chắc Hội mình có đặt thì cái của em 50 năm vẫn mới mất.
Mặc vào, xấu hết cả dáng em=))=))=))
Hôm qua em đã bảo rồi, đi đường họ lại bảo: " Ô! cả 1 bọn chuối củ kìa":)

Danh sách đặt áo.

1, MUHSK - Nam/ size S
2, Johnny - Nam/ size M
3, TheGunners - Nam/ size M
4, Nga284 - Nữ/ size M

Vậy ta cứ để cái áo nõn chuối lại đã, cứ in cái áo cam trước.
- Cờ đuôi nheo = 15 cái
- Cờ hội ( to như cờ tổ quốc) = 2 cái ( dùng 1, dự phòng 1)

Cả nhà đăng ký gấp nhé. ghi thêm vào danh sách trên để tiện cho Funny lên list size nha

Anh Phương ơi chính phụ và màu sắc đang có sự tranh chấp...Vì chữ P sẽ là cái chính nên để màu đỏ và chữ Hà Tây nên để màu đen. Dòng miền thì để nhỏ hơn chút
Còn áo thể thao màu xanh nõn chuối ý thì ý tưởng lấy màu xanh chuối đê nổi bật cũng hay..nhưng mình sẽ chỉ lấy màu xanh làm tông chủ đạo, điểm nhấn cho áo như các đường viền ,đường chạy ngang..trên nền áo tông màu nhã hơn..;))
Ah em xin đăng ký 1 áo nữ kỡ L..:))

Anh Phương ơi chính phụ và màu sắc đang có sự tranh chấp...Vì chữ P sẽ là cái chính nên để màu đỏ và chữ Hà Tây nên để màu đen. Dòng miền thì để nhỏ hơn chút
Còn áo thể thao màu xanh nõn chuối ý thì ý tưởng lấy màu xanh chuối đê nổi bật cũng hay..nhưng mình sẽ chỉ lấy màu xanh làm tông chủ đạo, điểm nhấn cho áo như các đường viền ,đường chạy ngang..trên nền áo tông màu nhã hơn..;))
Ah em xin đăng ký 1 áo nữ kỡ L..:))

Oh, lâu lắm mới thấy em gái online, chắc thấy anh nhắn tin tìm trẻ lạc mới xuất đầu lộ diện.
Đúng là dân chuyên có khác, góp ý chuẩn ghê, anh cũng muốn nói như vậy mà ko biết diễn đạt ra sao.

- Mình cũng đồng tình là cho tên miền nhỏ đi một chút, thấy logo vẫn rối thế nào ý nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,625
191,457
Latest member
originiccom
Back