What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Danh sách đặt áo.

1, MUHSK - Nam/ size S
2, Johnny - Nam/ size M
3, TheGunners - Nam/ size M
4, Nga284 - Nữ/ size M

Vậy ta cứ để cái áo nõn chuối lại đã, cứ in cái áo cam trước.
- Cờ đuôi nheo = 15 cái
- Cờ hội ( to như cờ tổ quốc) = 2 cái ( dùng 1, dự phòng 1)

Cả nhà đăng ký gấp nhé. ghi thêm vào danh sách trên để tiện cho Funny lên list size nha
Em đăng kí: 01,Nam/size S

E cũng Size M.
Về vụ logo thì e cũng thấy ổn ổn rùi đó. chỉnh sửa chút thui để bàn chân P màu đỏ, phượt.vn để nhỏ cỡ lại, thêm mấy con "giun" tạo sóng Sông Đà nhỉ. Phiền bác KID chỉnh sữa rùi up lại cho a e dễ hình dung. chỉnh sửa thêm.
Về vụ áo Phông thì e lại ok tiếp. lại phiền bác KID ghép logo vào áo, phối màu rùi up ảnh to " cỡ L " cho a e lại dễ nhìn!
Lại về vụ áo, lần này áo 3 Nỗ thì e lại OK
Tóm lại. Lại phiền bác KID cho ra lò mẫu áo phông, 3 Nỗ, cờ quạt bằng Xương bằng Thịt trước. Để a c e " Nhìn, Sờ, Cảm Nhận và Tận Hưởng " .
E ủng hộ chuyến đi ngắn 100km để mem mới luyện " Công Lực " càng sớm càng tôt!

Đang có 8 người xem topic này (5 thành viên và 3 khách)

nikio, nhoceddy, hakuna1609, lee_jee_ooh, canmotnguoihieu

(NT)(NT)(NT)
em đăng ký 1 áo nữ cỡ M anh KID nha !

scaled.php

Áo mầu cam này mọi người có oky ko

scaled.php

sơ bộ mẫu áo tạm có giá như sau: 129k/cái áo có cổ và 119k/ cái áo ko cổ, vải coton 100%, may một lô áo được tặng 1 áo free hoặc trừ tiền 1 áo (sl 30-40 áo), hỗ trợ 100k cho hội, nhóm

scaled.php

Áo lưới đi đường 35k, tuy nhiên đã hỏi, ko in được logo lên áo

scaled.php
scaled.php

kế hoạch đê AE và cho ý kiến áo lưới

Em có ý kiến chút ah:
- Logo hơi vật vã quá và rất cứng ah?
- Núi sao cứ nhọn hoắt như mũi tên thế này?
- Sông thì bằng phẳng?
- Trên áo sao lại có cả màu vàng gì đấy ah???

Bác Funny_Kid có làm thế nào cho nó mềm phát được không? E có ý tưởng thế này: Vẽ một ngọn núi, hoặc con đường đi ngoằn nghoèo, thiết kế các con chữ HTPH ngộ nghĩnh (có thể là con chữ hình mặt cười, hoặc ví dụ: chữ C lộn ngược và có dấu chấm tròn như cái mắt ở trong; Chữ P thì là hình chữ S lượn đẹp, cũng có mắt ở trong... e hình dung được, có thể vẽ ra giấy đc n mà mô tả ở đây thì khó quá ah... Nói chung là font chữ mềm một chút). Các chữ Hà Tây thì bò dần lên ngọn núi, chữ Phượt thì nằm ở đỉnh và uốn lượn như đang có phần lăn xuống (như kiểu phượt một phát xuống) và gặp chữ Hội ở dưới. Còn logo diễn đàn thì để nhỏ ở dưới và chữ P vẫn là hình ảnh bàn chân.vn.

Có thể e hay làm việc với con nít nên nghĩ logo hơi nhõng nhẽo một chút. Các bác góp ý ah.

Ngoài ra em đăng kí 1 áo Nữ size M nh. (Đang băn khoăn tại sao bác Hội trưởng lại chọn size S.., chả lẽ bác lại nhỏ hơn cả e???)

Cả nhà thưởng tí ảnh cho nó ...tỉnh tí tửu tối qua nhé :))
http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2010/03/3ba19b46/

Em đang nợ người bạn một tác phẩm về hoa gạo. Hix ngắm cái ảnh này lại nhớ sẽ bị đòi nợ. Tháng ba phải tìm hoa gạo mạnh ah. Chùa Trầm gần chùa Trăm Gian, cả nhà mình có thể ghé thăm cả chùa Trăm Gian nữa. Lên đó ngắm mấy bức tranh bằng gỗ Mít bị thất lạc đã tìm lại được. Nhưng hơi tiếc mùa này chưa có mít ko thì nhà mình sẽ thỏa thích được ăn đặc sản luôn đấy ah!

Hôm trước bận không đi ộp (off) được :D, thế các bô lão nhà mình có kế hoạch cụ thể khi nào đi phượt ko ^^, hóng mãi chuyến đi phượt với cả nhà mà lâu quá :s

Ôi trông mình thế mà cũng được size M cơ đấy! Mừng rơi nước mắt hehe. Bình thường mua quần áo toàn size S. Cho e đăng ký 1 áo size M nhé bác Kid.
@ Cả nhà: ngày xưa quê e nhiều hoa gạo quá nên e thấy nó thường ko í! Chỉ đi nhặt quả gạo rụng lấy bông nghịch và lấy hạt ăn thôi. Giờ chặt hết rồi thì lại thấy quý. Thực ra e leo núi trầm suốt mà cũng chẳng để ý hoa gạo bao h hihi. Mùa hoa này mong đón cả nhà về chơi và e cũng có cơ hội khám phá thêm một nét khác của quê nhà!

Em đăng ký 1 áo nam size S nhé!
Cả nhà ơi! Hôm nào tổ chức buổi offline trà đá đi. Rồi lên kế hoạch luôn!.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,622
191,456
Latest member
fansipanvds
Back