What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
hi chao ca nha mem moi toanh nay, anh hoi truong cho xin 1 ao nhe. co nho hiiiiiiii vi em lunnnnnnnnn tettttttttt

Last edited:
em xin gop y. vân nước dưới dãy núi mình nên để ngòan nghèo 1 chút, để vậy hơi cứng ạ

Last edited:
Áo phông thì okie, còn áo lưới thì kinh quá. Anh Phương hỏi xem họ có áo bóng rổ ko, như này trông đẹp hơn này

Ôi chị Hảo ơi thế thì teen quá...Bác Tuấn hay anh Hùng nhà mình mà mặc cái này ngang các hotboy đấy..:))

Nhà cháu đặt hàng một em XL nhé cháu đang giảm cân ạ nên chúa chỉ dùng loại này thôi còn XXl chỉ để cho bác Phương thôi
scaled.php

Áo mầu cam này mọi người có oky ko

scaled.php

sơ bộ mẫu áo tạm có giá như sau: 129k/cái áo có cổ và 119k/ cái áo ko cổ, vải coton 100%, may một lô áo được tặng 1 áo free hoặc trừ tiền 1 áo (sl 30-40 áo), hỗ trợ 100k cho hội, nhóm

scaled.php

Áo lưới đi đường 35k, tuy nhiên đã hỏi, ko in được logo lên áo

scaled.php
scaled.php

kế hoạch đê AE và cho ý kiến áo lưới

Các bác cho em hỏi, hôm qua tăng 2 là hết mấy chai thế nhỉ, em say quá không nhớ nổi.

Hôm nay 7h30 đã phải dậy đi làm, mệt rã rời chân cẳng luôn. hehe.

@: Funny, đã sang lấy xe chưa.
E phục bác quá.uống nhiều thế mà vẫn con muón đếm số chai,e chi bit sáng nay bán đc 2 lạng nút trai bác ợ!

Có lẽ thế lại là may đấy ah . Mấy anh em tăng 2 đến gần 4g sáng , mà sao các bác khỏe thế nhà em giờ mới dậy nổi . Chắc già rồi không bít có đủ sức khỏe để theo đc mọi người nữa không đây

Ặc, tửu lượng AE trong hội bền bỉ và dẻo dai quá! Sau này khéo chưn rót rượu lại đắt khách!

Em ơi sao lại dìm anh vậy anh đưa em về tận gần cửa nhà còn gì nữa sao lại ném đá huhu đau đầu quá
Báo cáo cả nhà là hôm qua a Độ bỏ e giữa chừng ah. hix... Cũng định mời a ấy vô nhà đóng cửa ngay nhưng chắc a ấy có tăng hai ở đâu đó nên mới chuồn lẹ ah. hihi... ném đá a Độ phát!

Em vote cho chuyến Ba Vì sắp tới. Đặc biệt là leo Đền Thượng ngắm mây trắng và sương mù ah.

Danh sách đặt áo.

1, MUHSK - Nam/ size S
2, Johnny - Nam/ size M
3, TheGunners - Nam/ size M
4, Nga284 - Nữ/ size M

Em size M nữ nhé.

Logo nhìn rối rối làm sao ý. Mình thích cổ tròn hơn, mà không có ai chọn à!

@Midnight: Lập cung trek Xà Hồ - Mường La đi anh.

Tháng 3 mùa hoa gạo sắp đến rồi. Mình và Langtusau đăng ký 1 ngày mời nhà ta về Chùa Trầm như đã hứa nhé. Chùa Trầm rất gần nên chắc sẽ đi được đông đủ hơn. Mong các bác lưu ý cho e vụ này với nhé! Hi vọng lúc đó sẽ có áo mới để chụp ảnh cho nó hoành tráng! :D

Cả nhà thưởng tí ảnh cho nó ...tỉnh tí tửu tối qua nhé :))
http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2010/03/3ba19b46/

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,625
191,457
Latest member
originiccom
Back