What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
OH, Thanks Funny

Nếu 14/03 tiến hành may thì ngày bao nhiêu có hàng nhỉ Funny ơi, cp kịp 28/03 có để Tà Chì Nhù ko ha, nếu ko kịp thì chốt sớm lên.

Hix, hội trưởng oky với logo chưa, nếu để an toàn nhất cho 28/3 thì lên chốt cuối cùng 10/3. tuy nhiên sẽ mất mấy cái khuyến mại của K14 đấy vf họ đang yêu cầu đặt luôn mới có khuyến mại

Tối nay 20h - Trà đá tại Bưu Điện Cầu Diễn, ai có thời gian thì ra ngồi chơi nha.

MUHSK
0932 363 202

2. hakuna
Em cũng có kế hoạch tập luyện chăm chỉ để có thể theo được. Ai có quyết tâm mời luyện tập cùng bắt đầu từ 5h chiều các ngày trong tuần tại SVĐ Bách Khoa.
3. Nikio

Em đổ bê tông vụ này bác Tuấn nha' !
Vì bầy ngựa hoang dã nhà bác Sinh, vì biển mây Tà Chì Nhù,.... nhà em quyết định dậy TD 5h30 sáng. ACE nào gần Mễ Trì thì ới mình tập cùng nhé !<<< Dzưng mà sau đợt rét đậm rét hại này ha >>>.

@ Hội trưởng: Em ko tham gia checking dc với cả nhà vì vướng cái chuyện điểm danh....he he

Danh sách kiểm tra thể lực tại Ba Vì ngày 04/03

1, Worldwhite
2, Lee
3, chAnchAn
4, Funny-Kid
5, MUHSK
6, Johnny
7, Hakura
8,....

Ai còn thiếu thì ghi tên vào nhé. Để Hakura ( trưởng ban hậu cần) còn biết để chuẩn bị đồ ăn

Chi phí 100K/ người

7h30' ngày 04/03 tập trung tại đúng Cầu Diễn --> 8h xuất phát đi Ba Vì

1, Worldwhite
2, Lee
3, chAnchAn
4, Funny-Kid
5, MUHSK
6, Johnny
7, Hakura
8,....

Ai còn thiếu thì ghi tên vào nhé. Để Hakura ( trưởng ban hậu cần) còn biết để chuẩn bị đồ ăn

Chi phí 100K/ người

Còn nhà cháu ạ các bác ơi

1, Worldwhite
2, Lee
3, chAnchAn
4, Funny-Kid
5, MUHSK
6, Johnny
7, Hakura
8, Langtusau0985
9, ...

Chi phí 100K/ người

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,626
191,456
Latest member
jajalucifer
Back