What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Chết e rồi.nhờ các bác tư vấn e với.mai 14h e phải có mặt ở THƯỜNG TÍN liệu chương trình của nhà mình về có kịp ko ạ?
Bácnaof muốn mua bánh tẻ thì qua phú nhi nhé.ở đó e thấy bánh ngon tuyệt,e thì ăn uống kém nên ngon lắm cũng chi xơi đc dăm cái thôi.hí hí

Tình hình là xế Sputnhic đã bỏ e để về quê rồi ah. Mai e sẽ độc hành lên Cầu Diễn với các bác, lên đó các bác bố trí xế cho e nh. Nếu mà ko có xế nữa thì e độc hành lên BV luôn nhở? Cứ đi đường bằng thì e chạy tốt chứ các bác bảo e leo Future neo lên Đền Thượng là em chịu đấy nha!

Mà em là chúa hay ngủ nướng. Bác nào nhiệt tình mai dựng e dậy lúc 5h30 với. Em cảm ơn và sẽ hậu tạ ah!

Hi! Chúc cả Hội cuối tuần vui vẻ. Em vừa mới đi thi về, đau hết cả mắt vì thằng bạn chữ xấu quá. :D
Bây h chỉ mong trời mau sáng để qua Sơn Tây ăn bánh tẻ rồi xông thẳng lên núi Ba Vì uống sữa thôi. Bác nào đặt gạch thì cố gắng mà đi đi nha, nói mà k làm trẻ con nó cười cho.:))
Hẹn mọi người ngày mai nha, k gặp k về.

Muốn dậy lúc đó thì để tớ giải quyết cho tớ gọi điện cho
Tình hình là xế Sputnhic đã bỏ e để về quê rồi ah. Mai e sẽ độc hành lên Cầu Diễn với các bác, lên đó các bác bố trí xế cho e nh. Nếu mà ko có xế nữa thì e độc hành lên BV luôn nhở? Cứ đi đường bằng thì e chạy tốt chứ các bác bảo e leo Future neo lên Đền Thượng là em chịu đấy nha!

Mà em là chúa hay ngủ nướng. Bác nào nhiệt tình mai dựng e dậy lúc 5h30 với. Em cảm ơn và sẽ hậu tạ ah!

Một ngày mưa bẩn thế không biết anh chị em nhà mình lên Ba Vì thế nào? Ngóng quá cơ.

Thời tiết không ủng hộ, không biết tình hình anh chị em thế nào, đặt dép ngồi nhà hóng ảnh của mọi người :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,454
Latest member
taixiuonline66
Back