What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Núi ấp ôm mây, mây ấp núi
Lòng sông gương sáng bụi không mờ
Hình như hồi đó Bác Hồ tập leo núi ở đây, thấy cảnh này nên sinh ra 2 câu thơ này hay sao á

Công khai tài chính cái!
Tổng thu: 14 x 100k = 1400k
Chi:
Trà đá cầu Diễn: 20k
Trà đá Sơn Tây: 16k
Bánh tẻ ST: 30 x 5k = 150k
Bánh mỳ: 30 x 5k = 150k
Nước + khăn ướt + khăn khô + tương ớt + sốt mayonnaise: 160k
Giò: 2kg x 150k = 300k
Quýt: 100k
Xoài: 70k
Vé: 14 x 15k + 8xe x 4k = 242k
Công đức đền Bác Hồ: 100k
Sữa: 135k
Tổng chi: 1443k
Lạm phát 43k --> hội trưởng quyết trừ vào tiền cờ!

Bạn Sầu chèn hình thì resize lại nhá, nhà em mạng cùi, load lâu lém

Ông Sầu ơi là ông Sầu, tôi hóng hớt lót dép chờ ảnh mà ông không resize làm mòn hết dép rồi mà chưa load được ảnh để xem đây!

CHÚC MỪNG CẢ NHÀ HOÀN THÀNH CHUYẾN ĐI TỐT ĐẸP !!!

Chịu, 10' không load nổi cái ảnh nào của chàng lãng tử nhà ta, hay mạng nhà mình kém nhỉ?

E vào điểm danh đây ah! hix hôm qua về e lùa hai bát cơm, đánh vật với chậu quần áo và mới 22h hai mắt đã đòi đoàn tụ nên không thể đừng được mà yên giấc ngàn thu cho đến 7h sáng nay ah. Ảnh đẹp. Zai gái đều đẹp. Phượt chuyến hôm qua cũng đẹp. Cảm ơn cả nhà nhiều! Đặc biệt cảm ơn xế Độ vì thỉnh thoảng lại phóng nhanh phanh gấp một phát làm em tỉnh ngủ dọc đường liên tục ah!

Ôi tối qua về định lên báo cáo bào cò thì nhà em mất mạng nên đành để hôm nay đến công ty vào báo cáo một thể. Mà báo cáo là treck hôm qua có vẻ vẫn chưa đủ độ, bằng chứng là hôm nay em vẫn mò dậy đi làm được :D

Ôi tối qua về định lên báo cáo bào cò thì nhà em mất mạng nên đành để hôm nay đến công ty vào báo cáo một thể. Mà báo cáo là treck hôm qua có vẻ vẫn chưa đủ độ, bằng chứng là hôm nay em vẫn mò dậy đi làm được :D

Thế này thì hôm nào làm chuyến Tam Đảo trước khi lên đường đê Hội trưởng.

Cái này là đầy đủ nhất cả nhà mình đó vì có bác FM38 chụp cho cả nhà đó

Thế này ACE ở nhà lại thắc mắc là sao lại Fm38 chụp :))
Giải thích thêm là miềng chỉ đi cổ vũ đoàn được đến cổng VQG thôi, không đi được với đoàn cũng GATO lắm!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,454
Latest member
taixiuonline66
Back