What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Ui nhìn các bác đi chơi vui quá, mà sao ko thấy hội trưởng đâu, hội trưởng bỏ bom cả đoàn à ???
@Anh Thu : Có minsk ngon chạy rồi anh ơi, hôm nào mấy anh em Tề Lỗ chuyến nhỉ ???
@chị Quyên nt : hôm nào đi trekk Hàm Lợn hay 3 đảo chị cho em biết nha, em đang rất máu, trừ CN tuần này :D

Loa Loa Loa Loa. Tình hình là sau chuyến đi Ba Vì, anh MUHSK có đề xuất là từ nay nhà mình không nói câu "vãi Luyện", "vãi chưởng", "vãi lúa", "vãi lều" ... nữa mà đổi thành "vãi Độ", sau đây là lý do:

PS: Ước gì mình được như anh ấy

Mọi người nên Resize ảnh lại và up lên 1 trang trung gian nào đó. Khi up ảnh cop link ảnh là xong.
Thông thường E hay sử dụng Picasa chỉnh sửa và tín nhiệm photobucket.com để up trung gian.
@Giang & Quyên: Có cái vụ trek Hàm Lợn à ??? Đi hú Tớ với.
Vụ Tà Chí Nhù E có vài lời thế này: Không quan trọng thể lực (Dĩ nhiên những bệnh hô hấp, tim mạch...etc etc thì chắc chắn nên ở nhà) chỉ cần người tham gia có quyết tâm lên đỉnh :D. Chúng ta đang là tập thể lẽ nào lại để ACE nào đó vì đam mê mà ko lên được đỉnh nhề :)). Tuy nhiên khi mỗi cá nhân đky cũng nên xác định thể lực và tâm lý trước cho chuyện đi.
Bác Thu cứ chốt được nhân sự thì có kinh nghiệm của Quyền với E là oki thôi.
E có bức ảnh ko các Cụ lại bẩu gió máy ạ:

Photo by rangia2602.

Bạn nữ trong ảnh lần đầu tiên đi bụi và trong quá trình leo không mang vác cái gì. Balo sau của E là 17,5kg balo trước là của bạn Nữ 4kg.
Và tất cả chúng E đều lên tới đỉnh :)).
@Quyền: Bãi đất trống đầu tiên AE lại phải quay về đó :D.

E tìm đc cái áo này có thể in đc logo 3 màu của nhà mình lên,nhưng giá hơi chat 80k cả áo lẫn in ạ.các bác đèn giời soi xét rồi cho ý kiến ợ!
attachment.php

Mọi người nên Resize ảnh lại và up lên 1 trang trung gian nào đó. Khi up ảnh cop link ảnh là xong.
Thông thường E hay sử dụng Picasa chỉnh sửa và tín nhiệm photobucket.com để up trung gian.
@Giang & Quyên: Có cái vụ trek Hàm Lợn à ??? Đi hú Tớ với.
Vụ Tà Chí Nhù E có vài lời thế này: Không quan trọng thể lực (Dĩ nhiên những bệnh hô hấp, tim mạch...etc etc thì chắc chắn nên ở nhà) chỉ cần người tham gia có quyết tâm lên đỉnh :D. Chúng ta đang là tập thể lẽ nào lại để ACE nào đó vì đam mê mà ko lên được đỉnh nhề :)). Tuy nhiên khi mỗi cá nhân đky cũng nên xác định thể lực và tâm lý trước cho chuyện đi.
Bác Thu cứ chốt được nhân sự thì có kinh nghiệm của Quyền với E là oki thôi.
E có bức ảnh ko các Cụ lại bẩu gió máy ạ:

Photo by rangia2602.

Bạn nữ trong ảnh lần đầu tiên đi bụi và trong quá trình leo không mang vác cái gì. Balo sau của E là 17,5kg balo trước là của bạn Nữ 4kg.
Và tất cả chúng E đều lên tới đỉnh :)).
@Quyền: Bãi đất trống đầu tiên AE lại phải quay về đó :D.

Cái bạn nữ ý nhìn xinh xắn nhờ, mỗi tội có vẻ lớn tuổi so với mềnh....=))
Thế túm nại là anh leo lại với cả nhà không?

Thế thì đệ phải luyện "chưởng" luôn mới được. Hèm mỗi chỗ là hành lý và kinh nghiệm còn non quá, vụ Tà Chí Nhù này xem ra là một cơ hội tốt để đệ học hỏi các "sư huynh, sư tỷ".

:D:D:D Mỗi năm có ít nhất 1 trăm con đường mà mình chưa đi qua:D:D:D

Cái bạn nữ ý nhìn xinh xắn nhờ, mỗi tội có vẻ lớn tuổi so với mềnh....=))
Thế túm nại là anh leo lại với cả nhà không?
Johnny làm guide, bác Mid làm porter cho hội mình, còn gì bằng^^.

Không rõ đi Tà Chì Nhù nhà mình có những ai? Trên face thấy có 4 người chắc chắn đi.

@lee, Midnight: Mình rủ rê nhà mình trek, chứ đã có lịch trình gì đâu. Tập luyện 2 tuần trước khi đi TCN cho mềm chân.

Nhà mình trek Hàm Lợn hay Tam Đảo đi(Tuần sau với tuần sau nữa).
Nếu không có ai đi thì mình đành trek Yên Tử 1 mình vậy.

Johnny làm guide, bác Mid làm porter cho hội mình, còn gì bằng^^.

Không rõ đi Tà Chì Nhù nhà mình có những ai? Trên face thấy có 4 người chắc chắn đi.

@lee, Midnight: Mình rủ rê nhà mình trek, chứ đã có lịch trình gì đâu. Tập luyện 2 tuần trước khi đi TCN cho mềm chân.

Nhà mình trek Hàm Lợn hay Tam Đảo đi(Tuần sau với tuần sau nữa).
Nếu không có ai đi thì mình đành trek Yên Tử 1 mình vậy.

Tuần sau trekk Yên Tử là tây Yên Tử hay Yên Tử vậy chị ? Tây Yên Tử thì ới em với nhé vì tuần rồi mưa nên em đi hụt, còn nếu trekk hàm lợn or 3 đảo thì cũng ok, tuần này em rảnh mỗi t7, CN lại bận nên đi đâu phải sang tuần sau...

Tuần sau trekk Yên Tử là tây Yên Tử hay Yên Tử vậy chị ? Tây Yên Tử thì ới em với nhé vì tuần rồi mưa nên em đi hụt, còn nếu trekk hàm lợn or 3 đảo thì cũng ok, tuần này em rảnh mỗi t7, CN lại bận nên đi đâu phải sang tuần sau...
Trek Yên Tử em.Tây YT chắc phải đi nhiều người chứ. Với lại chị cũng ko biết Tây YT đi như nào.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,452
Latest member
sieuthimypham12
Back