What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Vậy sẽ trek Hàm Lợn 17,18/3 nhé hakuna, Midnight,lee.

E lên kế hoạch đi nhé, Up lên đây xem nhân sự ra sao. A ko chắc ngày đó đi được nhưng cứ cố thu xếp. Ổn là vác xe chạy theo luôn :).

chao ca nha em xin chac 1 chan di tà trì hù , em dang đếm từng ngay đay náy, hôm vừa dồi đi ba vì chưa đủ độ phê, vậy yên tử chop em đú với , cac bác nên kế hoạch cu thể nhá, máu nó ngấn vào người dồi

Miss Quyên cứ lên cái lịch cho xôm, em thì chắc là 1 chân bê tông rồi, chỉ sợ có việc gì quá quan trọng xảy ra đột xuất thì mới ko đi được, nhưng check lịch tuần tới chưa thấy có rì heheee

Miss Quyên cứ lên cái lịch cho xôm, em thì chắc là 1 chân bê tông rồi, chỉ sợ có việc gì quá quan trọng xảy ra đột xuất thì mới ko đi được, nhưng check lịch tuần tới chưa thấy có rì heheee

Em cũng bị hụt vụ treck Hàm Lợn 1 lần rùi nên chưa bit' cái Hàm Lợn trông nó dzư thế nào...Chị Q lên lịch cho em đặt gạch nhá !!

@: Quyên

Em lên lịch đi Hàm Lợn để nhà mình đăng ký nhé, rất nhiều bạn đang muốn luyện " chưởng" để cho chuyến Tà Chì Nhù đấy.

Thanks em!@!!!

chao ca nha em xin chac 1 chan di tà trì hù , em dang đếm từng ngay đay náy, hôm vừa dồi đi ba vì chưa đủ độ phê, vậy yên tử chop em đú với , cac bác nên kế hoạch cu thể nhá, máu nó ngấn vào người dồi

hàm lợn cũng ok , nhưng em chưa biet chỗ đó, ko sao em hỏi bác google vậy

Bác tqnam ới ời ơi... Bác viết tiếng Việt có dấu đầy đủ và viết hoa đầu dòng nhớ! Chưa kể bác viết còn sai chính tả nữa đấy ợ??? ai lại vừa "dồi" nhở???

@: Quyên

Em lên lịch đi Hàm Lợn để nhà mình đăng ký nhé, rất nhiều bạn đang muốn luyện " chưởng" để cho chuyến Tà Chì Nhù đấy.

Thanks em!@!!!

Nếu treck Hàm Lợn, Tam Đảo hoặc Yên Tử 2 ngày (17, 18) thì e lại ko theo được cả nhà rồi vì vướng cái đám cưới đứa bạn thân. Còn nếu đi một ngày 18 thì cho e theo với nh. Em cảm ơn!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,452
Latest member
sieuthimypham12
Back