What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
minh ko giải thích đâu, e thẹn ngại ngùng lắm, trong vi mình luc nao cũng có để đề phòng, nếu trời mưa ,QUYÊN ko biết cái đó , thì mình cho dt của minh và của QUYÊN vào con sâu của minh dồi buộc lại vẫn vừa mà=))=))=))=))=))

Anh Nam nói cái này thì em biết là cái gì rồi...haha.

minh ko giải thích đâu, e thẹn ngại ngùng lắm, trong vi mình luc nao cũng có để đề phòng, nếu trời mưa ,QUYÊN ko biết cái đó , thì mình cho dt của minh và của QUYÊN vào con sâu của minh dồi buộc lại vẫn vừa mà=))=))=))=))=))

Ôi trời ơi,bất ngờ quá, quá bất ngờ luôn .
Ko biết hakuna có cho cái này vào danh mục ko, ko biết đã mua bao giờ chưa =)):dien

Điện thoại của Quyên là loại Blackberry, to hơn bàn tay người lớn, mình sợ con sâu của bác nó nhỏ, bác bọc của bác và của Quyên chung 1 con là ko vừa đâu. Thui bác mang dư 1 con đi,có j cho bạn Quyên mượn , dùng xong rùi lại trả lại, lo gì .

Ối dời ơi =))=))=))=)) !
Nếu vậy trong list đồ phải bắt 2 đồng chí Vô Tình Kiếm và TqNam chuẩn bị thêm cả 1 nắm kim băng nữa thì cái đống ba con sâu mới có hữu dụng hơn nữa vì E đồ rằng cuối tháng thời tiết lạnh lắm đấy ạ :LL:LL:LL

Trời đất ACE,

Đang đau sủ vì đống giấy tờ vô đây để ngó nghiêng tình hình nhà mềnh. Thấy ACE bàn vụ con Sâu sôi nổi quá, nhà mềnh không chịu nổi nữa đành phải ném đống giấy tờ sang bên để viết.

Bác tqnam muốn nhét vô 2 cái điện thoại vào một thì phải dùng sâu chuối nha, nó vừ to vừa dài mới đủ.

Thông báo ACE: Sau 2 ngày chửi té tua mấy em làm áo thì họ mới chịu để mai sẽ lấy áo hội và hum này họp mềnh mang đi nhé (hakuna làm chủ kho nhé)

Vụ TCN - chủ thớt cho mềnh vào Red list nhé - iu tiên có thể tham gia vào tại thời điểm đi nhé (Thông cảm nhà mềnh số con lật đật chỉ có quyết định được vào giờ chót thui - Nhẩy sóng nó quen roài)

hakuma1609 ! tqnam chưa lập gd nên ko biết mua con sâu7 đó ở đâu , nhờ hậu cần phân công ai đã có gd dồi mới biết cai nào tốt,rẻ. tqnam có mỗi 1 chiếc đợt đi phượt từ mấy năm trước người bạn đồng hành cho mà. giờ chắc hết hạn sử dụng dồi,

Last edited:
A Thu, A Tuấn ơi chuyển off về khu Ngã Tư Sở hoặc khu Hà Đông được không ạ?? off ở Newstar xa quá em đi đến đấy mà bạc cả mặt. Mà lần trc anh Tuấn chẳng bảo off chạy vòng Newstar rồi Ngã Tư Sở..Anh Tuấn người lớn ko giữ lời nhá..:(

Nhìn nhà mềnh không khí hừng hực mà thèm quá.tiếc là e nại đang ấp ủ 1 kế hoạch khác nên chưa chắc chắn đc đi với nhà mềnh.hix hix
Bạn @ha rika ơi đừng nghe những gì bác tuấn nói,vì bác ấy chỉ thích làm trẻ con chứ không thích nhớn đâu.hệ hệ

A Thu, A Tuấn ơi chuyển off về khu Ngã Tư Sở hoặc khu Hà Đông được không ạ?? off ở Newstar xa quá em đi đến đấy mà bạc cả mặt. Mà lần trc anh Tuấn chẳng bảo off chạy vòng Newstar rồi Ngã Tư Sở..Anh Tuấn người lớn ko giữ lời nhá..:(

Uh, Ha rika nói đúng đấy, lần này mình đổi không khí một chút đi. Off ở gần cầu vượt Phạm Văn Đồng, Xuân Thủy í, cho nó tiện một số người :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,602
191,447
Latest member
debetmaison
Back