What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
bạn gái nào vẫn chưa hiểu thì hỏi loanmel nhé , hiiii con gái với nhau dễ tâm sự hơn
Originally Posted by tqnam
minh ko giải thích đâu, e thẹn ngại ngùng lắm, trong vi mình luc nao cũng có để đề phòng, nếu trời mưa ,QUYÊN ko biết cái đó , thì mình cho dt của minh và của QUYÊN vào con sâu của minh dồi buộc lại vẫn vừa mà
dòng này là cua loanmel này
Anh Nam nói cái này thì em biết là cái gì rồi...haha.

Last edited:
bạn gái nào vẫn chưa hiểu thì hỏi loanmel nhé , hiiii con gái với nhau dễ tâm sự hơn

Anh Nam ơi ời sao anh lại lôi em vào vụ " ba con sâu " thía ạ?hehe. Em tưởng anh biết rõ size " ba con sâu " cơ mừ, còn đựng vừa 2 điện thoại nữa chứ !Em nghĩ anh nên giải thích cho các chị em nhà mình biết kĩ hơn sau này có gia đình còn biết chớ =))

Theo e nhà mình đi 3 ngày thì nên mua túi ngủ,vì giá thuê 3ngay x 80k=240k.ma túi bên UMOVE bán là 325k đợt này lại đang giảm giá 16% tính ra mua chi khoảng 270k mà mình lại dùng đc rõ nhiều lần nữa.nhà mình tham khảo nhé

bạn gái nào chưa biết hãy hỏi loanmel nhé con gai dễ tâm sự hơn

Eo anh NAM nhá...hum nào đi anh cứ mang ba con sâu đi à mà quên mang nhìu nhìu chút cho mọi người mượn đựng điện thoai cho đỡ mất sóng.:))

Theo e nhà mình đi 3 ngày thì nên mua túi ngủ,vì giá thuê 3ngay x 80k=240k.ma túi bên UMOVE bán là 325k đợt này lại đang giảm giá 16% tính ra mua chi khoảng 270k mà mình lại dùng đc rõ nhiều lần nữa.nhà mình tham khảo nhé
Sáng 24/3 mình mua túi ngủ ở UMOVE (111 Láng Hạ) giá 550k, giảm 16% là còn 462k, hjx sót ruột wa, mua xong mà lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa, từ nay đến hôm đi Tà Chì Nhù có khi tối k nằm giường nữa mà lôi túi ngủ ra nằm cho đỡ phí. :D

Sáng 24/3 mình mua túi ngủ ở UMOVE (111 Láng Hạ) giá 550k, giảm 16% là còn 462k, hjx sót ruột wa, mua xong mà lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa, từ nay đến hôm đi Tà Chì Nhù có khi tối k nằm giường nữa mà lôi túi ngủ ra nằm cho đỡ phí. :D

sao túi nghỉ dạo này lại lên giá khiếp thế nhỉ, hay các bác chơi túi xịn nên nó mắc, trước giá túi ngủ chỉ tầm 250-270, giờ lên giá cũng chỉ tầm ~300k, bác mua loại gì mà những 550k lận hixxxxxx , mà các bác ko có túi ngủ thì mang theo quần áo cũng được, chứ nhìn giá túi ngủ giờ xót ruột wa'

Oạch.e thấy bên đó có loại 325k mù.bitts thế...

sao túi nghỉ dạo này lại lên giá khiếp thế nhỉ, hay các bác chơi túi xịn nên nó mắc, trước giá túi ngủ chỉ tầm 250-270, giờ lên giá cũng chỉ tầm ~300k, bác mua loại gì mà những 550k lận hixxxxxx , mà các bác ko có túi ngủ thì mang theo quần áo cũng được, chứ nhìn giá túi ngủ giờ xót ruột wa'

Em mang chăn đi thôi chứ đi 1 lần mà mua túi ngủ bằng 1/2 chi phí chuyến đi phí lắm...hihi.

Em mang chăn đi thôi chứ đi 1 lần mà mua túi ngủ bằng 1/2 chi phí chuyến đi phí lắm...hihi.

sao lại 1/2 ? các bác ấy tính toán phát này đi ~600k, thế thì cái túi ngủ phải suýt bằng chuyến đi ấy chứ :]]

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,602
191,446
Latest member
controlfwordpressdevelope
Back