What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Hic, tiếc quá ! Trông mấy cái bàn quen mông ngồi trong Thanh Bình mà.... :(.
Tuần rồi E ko dời đc lịch nên lọ mọ mò đi Y Tý với MCC. Thời tiết ko ủng hộ nên chịu không mò được lên Y Tý. Vài hôm nữa E xin được phạt bằng ảnh và rượu ạ. (E mới xách được 1 can 5l rượu thóc của người Dao Đỏ nhà nấu để uống, có Cụ nào có ý kiến xử lý cái can này sớm ko ạ !)

Hế hế hế. Ở Hà Đông có quán gà già. ngon đáo để. mỗ tôi là phái món này lắm đó nha. chẹp chẹp. Nhớ để dành bữa nào gặp nhau giao lưu chút nhể(beer)

Lọ mọ vào được phuot.com mặc dù bác gú gờ và em gờ méo, yahoo từ sáng tới giờ vẫn tịt. Mù thông tin gớm. Lại may nữa vớ được hội phượt quê mình. Hình như hội nhà mình mới có e xuxu là girl hay sao nhẩy? Tớ làm hàng điệu nữa nhớ.... Tiếc là nhà mình off ẹp mất roài.

nick phuot: nhoceddy
nick yahoo: nguyenanh_nhoceddy
ĐT: 0986 490 658 (hiện e này đang chết sim vì vụ mù mờ mã Pin, mã Puk. Bác nào giỏi giúp e cái. Mặc dù đã xin đc mã Puck, nhập đúng, máy đòi mã Pin, nhập đúng, vẫn báo sai mã Pin. Em viettel bảo: Chị đến trung tâm làm lại thẻ sim ah...hix, chán chả bùn đi...). Số khác phòng trừ 0123 522 94 33.
Quê quán: Chương Mỹ- Hà Tây
SN: em Hổ- 1986

Bạn gửi thêm thông tin cá nhân cho mình qua [email protected] nhé.
Hà Tây Phượt Hội rất vui có bạn làm thành viên. ( đang thiếu nữ nhi )

Còn về kế hoach hội phượt đi đâu đó thì bạn chờ thêm " lúc nữa" nhé.

Thân

Chào mừng nữ nhi thứ 2 của hội nhá...các anh hùng vào thank lý lịch cái đê
Nếu tiện thì CC cho [email protected] nhé. Để kịp cập nhật, không thì lại khổ công bác MU lại phải gửi cho em thôi...=))

Hế hế hế. Ở Hà Đông có quán gà già. ngon đáo để. mỗ tôi là phái món này lắm đó nha. chẹp chẹp. Nhớ để dành bữa nào gặp nhau giao lưu chút nhể(beer)

Quán Gà già ở Hà Đông là chỗ nào Bác nhỷ ? E lang thang Tây Bắc về đường 6 hay ăn ở Lương Sơn, tuyệt cú mèo.
Tuần rồi mưa bão cố lê lết lên Y Tý nhưng ko thành đành lang thang lung tung, có cái ảnh cổ xúy tinh thần đi lại ACE trong nhà nhé ạ.

#1. Cafe Sapa. Chủ quán là người Hà Đông, ở Viện 103. Qua sapa E hay vô đây cafe.

#2. Ông nào nghịch buộc mây bằng khói treo trên nóc nhà...nhỡ nó bay mất thì sao nhỷ :D.

Chào tất các ACE nhà phượt HT thân yêu. Do ảnh hưởng của cơn bão số 5 vừa qua và cũng may cơn bão số 6 đã "nguội" nên nhà em vẫn cho tiến hành buổi lễ kỹ niệm 1 năm của trại Vịt. Thay mặt các thành viên chính thức công bố và có lời mời đến tất cả đến dự buổi liên hoan và sinh hoạt nhân trại Vịt tròn 1 năm tại nhà hàng nổi thuộc khu du lịch Kim Quy vào thứ 7 ngày 8 tháng 10. Kế hoạch đón tiếp và tập trung về địa điểm vẫn bắt đầu từ lúc 1h trưa cùng ngày. Rất mong nhận được sự ủng hộ của tất cả ACE thân thích.(wait

híc..e chào cả nhà ạh.Trước hết cho e gửi lời xin lỗi đến toàn thể Hội nhà ta.Do ảnh hưởng của cơn sốt nên đã không đi off được..:(..Nay e đã qua cơn co giật..Mong cả nhà đón e trở về...:D

Em cũng rất sory các bác là hôm ấy thằng bạn em nó nhận đc visa đi nước ngoài gấp quá nên phải về đi chia tay nó.Hẹn dịp tới em quyết đi.Bác dantocgoc ơi địa điểm đó ở đâu ấy nhỉ?anh em có ai đi không?

Báo cáo với tất cả mọi người trong nhà là trại Vịt đã tổ chức xong cho bữa tiệc SN trại. Vì lý do khách quan nên đã không có mặt, nhưng vẫn được mọi người quan tâm và ủng hộ bằng tinh thần. Xin cám ơn tất cả và gửi kèm vài hình ảnh sinh hoạt buổi SN đêm qua ở đường link này.(wait)
http://imgur.com/a/H1niX

Chúc mừng chức mừng Vịt đã tổ chức thành công sinh nhật....ACE hội ta tuy mới thành lập nhưng cũng rất nhiệt tình...Cám ơn tất cả các ACE đã-đang-sẽ-sắp tham gia. Cám ơn ACE đã góp những dòng chữ cho HÀ TÂY quê hương mình.

Hi vọng ACE tham gia với tinh thần xây dựng - tình nghĩa - cống hiến cho HÀ TÂY nói riêng và ĐẤT NƯỚC nói chung nhá....(beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,709
191,508
Latest member
truonguyen
Back