What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
=)) Hết mưa bão rồi ACE ơi...chiều nay vẫn trên tinh thần nhiệt huyết ACE vẫn OFF nhá...bác dantocgoc có về kịp mà ọp ẹp không =))

Chào cả nhà,
Vậy chiều nay có off không đấy nhỉ, nếu off thì phiền Mợ nào là chủ tịch thông báo cho mình biết với nhé.
Nguyễn duy Thắng
Nick - anhhungxadieu832001
Quê quán - Hoài Đức
Điện thoại: 0916.230533

Sắp đến giờ off rồi, thời tiết có vẻ thuận lợi.

@: anhhungxadieu, chào mừng bạn trở thành hội viên của Hà Tây Phượt Hội, bạn gửi mail cho mình thêm thông tin cá nhân nhé. ( ngày tháng năm sinh, thường trú...)

Thêm anhhungxadieu vào danh sách off nhé

Ảnh nóng đây...hí hí...quên mất lúc đông đủ thành viên thì không chụp...sr xuxu78 vs a Khánh đã về trước...hẹn 2 bác khi nào cafe nhá

attachment.php

Rất hoan nghênh bác Thắng( anhhungxadieu) đã tham gia ngay buổi họp đầu tiên mặc dù là mem mới toanh (beer)

Chào cả nhà,
Vậy chiều nay có off không đấy nhỉ, nếu off thì phiền Mợ nào là chủ tịch thông báo cho mình biết với nhé.
Đề nghị sửa ngay cái từ Mợ nhá...nam tử hán đàng hoàng thế cơ mà....khổ thân bác MUHSK bị gọi là mợ =))

Ảnh nóng đây...hí hí...quên mất lúc đông đủ thành viên thì không chụp...sr xuxu78 vs a Khánh đã về trước...hẹn 2 bác khi nào cafe nhá

attachment.php

Rất hoan nghênh bác Thắng( anhhungxadieu) đã tham gia ngay buổi họp đầu tiên mặc dù là mem mới toanh (beer)

Bốn anh em,mỗi người một kiểu,Hôm qua thời tiết thật là ủng hộ, hi vọng hội ta ngày càng phát triển (beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,710
191,509
Latest member
typhu88zcom
Back