What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Còn nguyên 7/11 sát thủ nhá...Đề nghị không ai rút gạch nữa...kế hoạch đã lên rồi ae cố gắng không di dời để tránh những điều không vui...
Cám ơn ACE

Danh sách off 18h ngày 01/10/2011 ( tính đến tối ngày 29/09)

1, Johnny
2, canmotnguoihieu
3, bogia68
4, MUHSK
5, xuxu87
6, Bạn của xuxu87
7, Kids
8, Boyxda
Danh sách như vầy roài...ACE thấy sao...hi vọng ổn định và thêm tên mọi người vào chứ không phải là delete đi đâu nhé :Dam

Thông tin khẩn cấp:
Do tình hình mưa lũ sẽ diễn ra vào đúng 01/10/2011 và có khả năng diễn biến xấu vào các tỉnh miền Bắc nên đề nghị cuộc họp hoãn lãi chờ thời điểm thích hợp.

Rất mong ACE cho ý kiến khẩn cấp nhé

Hehe. Bão đã chuyển hướng lên vùng Tây Bắc...rất nhiều khả năng đội ta vẫn họp bình thường nhá =))

Chào các mợ,
Mình là Thắng - cũng là người HN2
Rất vui được làm quen với các bạn, khi nào tổ chức gặp mặt hoặc Phượt đâu thì báo cho mình tham gia với nhé
Nguyễn duy Thắng - 0916.230533, nick - anhhungxadieu832001, email - [email protected]

Chào các mợ,
Mình là Thắng - cũng là người HN2
Rất vui được làm quen với các bạn, khi nào tổ chức gặp mặt hoặc Phượt đâu thì báo cho mình tham gia với nhé
Nguyễn duy Thắng - 0916.230533, nick - anhhungxadieu832001, email - [email protected]
Đề nghị bác để Hà Tây nhá ...không chơi HN2....
Và đọc thêm thông tin các bài trước để rõ về lịch off sắp tới của hội.

Welcome bác tới HÀ TÂY PHƯỢT HỘI!

Last edited:
Tinh thần là hội ta cứ tiến hành off bình thường các bạn nhé ( lần đầu không được thì hơi nản, mà trời mưa mưa ngồi hàn huyên, chém gió thì thành bão luôn).

Nếu ngày mai thời tiết không thuận lợi mình sẽ thông báo tới tới các bạn qua mobile lúc 4h30'.

Hẹn gặp đông đủ các bạn

Đề nghị bác để Hày Tây nhá ...không chơi HN2....
Và đọc thêm thông tin các bài trước để rõ về lịch off sắp tới của hội.
!

Mà trại Vịt và BĐH cũng phải hoãn sang tuần, tới bây giờ mà mưa vẫn to quá không có dấu hiệu ngớt.:D

Tinh thần là hội ta cứ tiến hành off bình thường các bạn nhé ( lần đầu không được thì hơi nản, mà trời mưa mưa ngồi hàn huyên, chém gió thì thành bão luôn).

Nếu ngày mai thời tiết không thuận lợi mình sẽ thông báo tới tới các bạn qua mobile lúc 4h30'.

Hẹn gặp đông đủ các bạn

Hi vọng ngày mai thời tiết ủng hộ, đúng là vạn sự khởi đầu nan mà

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,710
191,509
Latest member
typhu88zcom
Back