What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Đề nghị các phuoter khẩn trương đặt nốt gạch để em có danh sách chốt nhé. Chốt danh sách là tối thứ 4 28/09/2011.

Đến chiều tối t5 em sẽ đi lên thực đơn và đặt chỗ( nói thì ghê, ra lúc nào cũng có chỗ ý mà, ra alo cho chủ quán cho chắc ăn ko sợ hết hàng =)) )
Bác hội trưởng nhắc anh em nhé....(beer)

Thưa các Sếp!

Hà Tây là vùng đất cổ, giầu truyền thống, người Hà Tây cũng thông minh sáng tạo, cần cù trong lao động sản xuất, con người thân thiện cởi mở. Ngoài đời cũng lắm thương, nhiều hội nổi tiếng gần xa, trong nam ngoài bắc. Nói về tiếng tăm cũng đâu kém gì các tỉnh thành khác, đông có hội phượt thành phố Hoa Phượng , nam có hội Đà Nẵng, Thanh Hóa..vv. Thiết nghĩ sao lại không thể có thêm một hội phượt Hà Tây, để anh em quần hùng( nam thanh nữ tú quê mình) đươc dịp giao lưu với nhau.
Thể theo nguyện vọng của vô số phượt Hà Tây và cũng là mong muốn của cá nhân em. Để phượt Hà Tây chúng em có một nơi, một chốn để tâm sự, chém gió, đề xuất ý tưởng...vv, em xin phép mở cái topic này để phượt Hà Tây chúng em có chỗ mà " chui ra chui vào".

Thưa các ACE phượt Hà Tây, từ giờ chúng ta đã có nhà rùi. ACE cùng vào bàn tán xây dựng , để phượt Hà Tây ngày càng: đoàn kết, phát triển và thân thiện...vv nhé.

Hà Tây Phượt Hội

Chúc ACE phượt Hà Tây, sức khỏe. Chúc Hà Tây Phượt Hội ngày càng lớn mạnh để sánh vai với các " bang hội" ba miền.

Hehe: Em lập cái topic này vào giờ Ngọ, có khi phượt Hà Tây sau này phượt như ngựa ý các bác ạ.

MH chúc ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑"HỘI PHƯỢT_ HÀ TÂY๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ ngày một lớn mạnh / có một sân chơi hữu ích và phát triển luôn / mong có ngày ngần nhất sẽ giao lưu cùng các bạn / chúc mọi người sức khỏe_ đoàn viên./ thanks all(wait)

Danh sách off 18h ngày 01/10/2011 ( tính đến sáng ngày 28/09)

1, Johnny
2, canmotnguoihieu
3, bogia68
4, MUHSK
5, xuxu87
6, Bạn của xuxu87
7, Kids
8, Boyxda
9, amateur8x,
10, Midnight
11, Man_in_black
Vậy là chốt danh sách 10 người nhé cả nhà...ai đi kèm thì alo với bác MUHSK 1 câu để em còn biết suất nhé. Tốt nhất là báo trong ngày hôm nay thôi. Các bác tiện thì add nick em mà báo luôn cũng được [email protected]

Cám ơn mọi người đã ủng hộ Hội!

Last edited:
Đề nghị bác Kids và Man_in_black gửi ngay quê quán vào mail của em để cập nhật. Bác bogia68 thì gửi địa chỉ mail.( Bác MUHSK có thì gửi cho em cũng được)
thanks

Chiều nay em mới nhận được quyết định đi công tác vài hôm nên đành cáo lỗi với các bác. Dù rất máu me nhưng lại đành lỡ hẹn.
Thành thật mong các bác thông cảm và hẹn 1ngày được hầu rượu cũng như đồng hành cùng tất cả ah.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Các bác kí duyệt đê...vụ này em không kí được...em chỉ biết khi nào bác công tác về thì tự giác thôi...:T(beer)=))

Như vậy là đã có lịch trình cụ thể như sau: (wait)
Đúng 18h00 ngày 01-10-2011 toàn thể ACE có mặt tại trước cửa BƯU ĐIỆN HÀ ĐÔNG.
Khi đã đầy đủ mọi người, chúng ta sẽ tiến thẳng ra quán địa chỉ: quán vịt Hương Béo số 10 đường Thanh Bình, Hà Đông

ACE chú ý: khi đi mang theo mỗi người Min = 150k ( còn ai mang hơn đấy là việc của mọi người--hehe em ủng hộ ngay nếu các bác có ý đinh tăng 2,3,4...)
nhé(beer)

Ai đến muộn mà có báo trước thì sẽ ok. Ai không báo trước tới muộn không báo trước --> tự vào mâm 3 chén:T(beer)
Các bác lưu số đt của em vào nhé... ai mà không biết còn alo. Tốt nhất là lưu lại chẳng mất gì, cho thằng em tí đất trong cái phone chứ...:LL ( tiện khi ra bưu điện alo là thấy em ko lại cùng hội mà không biết ai với ai ngại chết)

Last edited:
Rất thành thật xin lỗi bác MUHSK và các anh em trong "Hà Tây Phượt Hội" là 01/10/2011 em không thể tham gia cuộc vui mở hàng của anh em được vì em phải về quê Vợ để chống bão.
Rất rất mong anh em thông cảm, hy vọng anh em vẫn cho vào hội. Mọi thông tin của em thì bác MUHSK đã có rồi. Sau vụ này nếu có vụ nào thì các bác a lô em nhé.
Lần này là nhiệm vụ đặc biệt nên không thể từ chối được.
Chúc anh em Vui - Say!

Hic, chiều E cũng nói chuyện với Quyền. E cũng xin phép Bác Muhsk và toàn thể ACE trong hội cho E xin phép vắng mặt trong buổi tối thứ 7 này ạ.
Sang tuần mới E sẽ tạ lỗi với mọi người sau ạ.
Chúc cả hội có 1 tối thật vui vẻ.(beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,710
191,509
Latest member
typhu88zcom
Back