What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Á em rút gạch rồi nhá, 1/10 đi ọp với nhà mình nhé. Em lôi cả ôm bên kia đi nhé ;)) Cũng người Hà Tây nhưng không có nick trên Phượt hihi
Vậy thì xuxu87 bảo bạn đăng lí nick trên Phuot đi ^^. ngày 1.10 đùng là ngày đẹp, có rất nhiều sự kiện cùng tổ chức và quan trọng nhất là buổi off của Hội ta :)

Anh em chốt gạch vào t5 nhá. Mọi người sáng t6 cố gắng vào lại topic để kiểm tra tên mình, lấy số đt của hội trưởng còn tiện liên lạc và hỏi han địa điểm. Sorry anh em, đề xuất như vậy để tránh bỏ rớt bác nào thoai ạ :D
Bác MU t5 chốt lịch bác nhá. Bác quên để hạn chót, và t5 thì thông báo cho anh em địa điểm luôn cái nhể (beer)

Nhìn lại lịch off 1/10 lại đúng vào ngày mình tổ chức giao lưu với các ACE và BĐH tại xứ Thanh rồi. Hẹn gặp lại dịp khác nhé.:shrug:

Bác lại để gạch đi nơi khác roài. Khổ nỗi là bên kia không thể không đi. Thoai, để bác tự kiểm điểm dịp khác gần nhất nhé :T

Danh sách off 18h ngày 01/10/2011 ( tính đến sáng ngày 22/09)

1, Johnny
2, canmotnguoihieu
3, bogia68
4, MUHSK
5, xuxu87
6, Bạn của xuxu87
7, Kids
8, Boyxda

Bạn amateur8x, Midnight, Man_in_Black vào cho ý kiến nhé.

Sẽ chốt danh sách vào ngày 28/09 ( thứ 4) thông báo địa điểm cho mọi người ngày 29/09 ( thứ 5)

Thanks!

Hầy hầy, mấy hôm rồi E lu bu quá. Bác MU cho E 1 chấn rót rượu hôm đó nhé :D

Danh sách off 18h ngày 01/10/2011

1, Johnny
2, canmotnguoihieu
3, bogia68
4, MUHSK
5, xuxu87
6, Bạn của xuxu87
7, Kids
8, Boyxda
9, Midnight
10, ...
11, ......

( Ngày 28/09, sẽ chốt, bác nào đăng ký sau ngày đó thì alo cho mình : 0123 591 3670 )

Các bác đề xuất món ăn đê. Để em tìm xem thực đơn nào ngon + gọn + nhẹ = rẻ nhá. =))

Khoản này có lẽ là Johnny quyết luôn cho ACE nhé, ( nhớ là có 2 chị gái nhé):D

Bác chủ thớt cho em đăng ký 1 suất nhé.
Mong là từ nay đến hôm đó, danh sách sẽ còn dài thêm.

Dạ vâng..sr các bác..Tại e ol bằng điện thoại nên viết k có dấu...hihi

Last edited by a moderator:
Ok. Vậy em sẽ tạm đề xuất như thế này...các bác nào không được món nào phải kêu gào ngay nhé. Em không chịu trách nhiệm đâu nhá...=))
Chuyên đề Vịt thoai nhá
1. Vịt rang giềng
2. Thêm 1 nồi om sấu cho anh chị em lai rai nữa nhá.
3. Chị em chắc thích món ngô chiên ( hoặc khoai tây há)
4. Rau xào (susu hay rau bí)
5. Làm đĩa xôi nhể cho dân dã xôi tắng ruốc bông)
6. Đồ uống tự chọn món ( Bia + nước ngọt + rượu)
7....(update sờ ting nhé)

28/9 em sẽ đưa thực đơn chính thức + cái mà các bác biết rồi đấy (xiền : đầu người -> cái nè bác MUH lo kêu anh em)
Tạm thế nhá...hoan nghênh tất cả các bác trong Hội đã tích cực, nhiệt tình, hăng máu tham gia :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,713
191,510
Latest member
maychamcongvantayvns
Back