What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Ok. Vậy em sẽ tạm đề xuất như thế này...các bác nào không được món nào phải kêu gào ngay nhé. Em không chịu trách nhiệm đâu nhá...=))
Chuyên đề Vịt thoai nhá
1. Vịt rang giềng
2. Thêm 1 nồi om sấu cho anh chị em lai rai nữa nhá.
3. Chị em chắc thích món ngô chiên ( hoặc khoai tây há)
4. Rau xào (susu hay rau bí)
5. Làm đĩa xôi nhể cho dân dã xôi tắng ruốc bông)
6. Đồ uống tự chọn món ( Bia + nước ngọt + rượu)
7....(update sờ ting nhé)

28/9 em sẽ đưa thực đơn chính thức + cái mà các bác biết rồi đấy (xiền : đầu người -> cái nè bác MUH lo kêu anh em)
Tạm thế nhá...hoan nghênh tất cả các bác trong Hội đã tích cực, nhiệt tình, hăng máu tham gia :))
Em là em được cái có cái bụng tốt từ bé nên không từ món nào cả :D

Oài...ngó nghía hội mềnh toàn các cụ...mình xì tin nhất...hố hố....đề nghị các em nào còn trẻ khỏe, máu me nhiệt liệt hưởng ứng cho thêm phần xôm nhá...Các em không phải ngại đâu, tuổi tác trải dài từ đầu 4 đến đầu 2 nên yên tâm. Các bác già lôi kéo được em nào vào đây thì tích cực kéo và lôi nhá...em là em nhiệt tình chào đón các em luôn....=))

Danh sách off 18h ngày 01/10/2011 ( tính đến trưa ngày 23/09)

1, Johnny
2, canmotnguoihieu
3, bogia68
4, MUHSK
5, xuxu87
6, Bạn của xuxu87
7, Kids
8, Boyxda
9, amateur8x,
10, Midnight
11......

Mình nhờ Johnny chọn quán và lên thực đơn cho cả nhà. Hy vọng danh sách off còn dài để Johnny " mệt" thêm chút nữa.

Thân!

Hay rồi đây... Nhà bắt đầu xôm tụ và đông đảo ACE hưởng ứng, mong là mọi việc tiến triển tốt đẹp thuận lợi.(wait)
Nhìn lại lịch off 1/10 lại đúng vào ngày mình tổ chức giao lưu với các ACE và BĐH tại xứ Thanh rồi. Hẹn gặp lại dịp khác nhé.:shrug:

Không biết nói gì, thôi xin lỗi bác dantocgoc, em ko nhớ ngày 01/10 lại là ngày SN trại Vịt. Hẹn dịp khác vậy. :(

Các bác ơi! Em lướt qua thường trú của các bác. Thấy xa nhất là bác bogia68 ở tận Sơn Tây, quanh quanh Hà Đông thì cũng kha khá người. Các bác cố gắng quy tập về đúng giờ nhá. Về muộn bị phạt đấy..hố hố...=))

là sao hả bác chủ?????????????

Bác dantocgoc là Hội trưởng của nhóm "Vịt thả dáng Thanh Hoá" ngày 01/10 cũng là ngày bên đó tổ chức sinh nhật 1 tuổi của hội và họp BQT, mình off vào 01/10 thì bác ý đi làm sao được, ..............nên phải xin lỗi.

Man_in_Black vào đăng ký off với hội nhé, anh em đang đợi....

Các bác ơi! Em lướt qua thường trú của các bác. Thấy xa nhất là bác bogia68 ở tận Sơn Tây, quanh quanh Hà Đông thì cũng kha khá người. Các bác cố gắng quy tập về đúng giờ nhá. Về muộn bị phạt đấy..hố hố...=))

Hi, hôm đó là e đã thông báo với các bác là về muộn rùi nhé (điều kiện không cho phép về sớm hơn được) cá bác đừng phạt e mà tội nghiệp (beer)

Hi, hôm đó là e đã thông báo với các bác là về muộn rùi nhé (điều kiện không cho phép về sớm hơn được) cá bác đừng phạt e mà tội nghiệp (beer)

Đã ký đơn xin đến muộn chủa bạn :D, không phạt.
Cố gắng đến sớm nhé, không ACE mong ngóng, tội nghiệp. Đến muộn em út Johnny cho anh say là mệt đấy.:LL

Em có biết uống gì đâu mà làm bác say. Có lẽ đấy là bác tự đổ vào miệng mà say đấy chứ =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,713
191,510
Latest member
maychamcongvantayvns
Back