What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
mọi người hãy tỏ thái độ thân thiện và quan tâm tới người dẫn đường(khuân vác )nhé
lưu ý giữ vệ sinh trên núi , để lại môi trương, xanh sạch đẹp cho những đoàn sau!
mọi ngươi lưu số điện thoại bạn lee, người mang đồ sửa xe nhé, có việc bất chắc sẽ tiện liên lạc 0948 959 221

Last edited:
Tà Chì Nhù

( Đúng 13h30 tập trung tại Cầu Diến, đúng 14h xuất phát )

Mỗi xế chuẩn bị 1 cán cờ ( 1 cái đũa ) để xỏ cờ đuôi nheo
Các ôm phải lưu hết số điện thoại của nhau để liên lạc

Ko cần mỗi người chuẩn bị đũa đâu. Đũa 1 lần mua đi dùng nhiều lắm! Mai em sẽ phát cho mỗi xe 1 đũa và 1 đoạn băng dính cố định cờ vào gương. Lần trước đi buộc bằng dây bánh tẻ ọp ẹp quá.

Nhà mình mà bác nào ở nhà buồn thì có thể chiều thứ 7 2 giờ ra nhà hát lớn đi đạp xe đạp hưởng ứng giờ trái đất cùng với nhà xe đạp của nhà em ạ bác nào hào hứng thì hú cho em tiếng nhé

Tà Chì Nhù

10, Lee - Ôm ( Mang đồ sửa xe + chốt đoàn )

Mỗi xế chuẩn bị 1 cán cờ ( 1 cái đũa ) để xỏ cờ đuôi nheo
Các ôm phải lưu hết số điện thoại của nhau để liên lạc

xe em có tốc độ rùa nhất, vậy nên chạy chốt đoàn cũng hợp lý nhỉ :D

xe em có tốc độ rùa nhất, vậy nên chạy chốt đoàn cũng hợp lý nhỉ :D

=)) :)) Đi nhẹ nói khẽ cười duyên để ae còn theo các chuyến tiếp nữa chứ!

Chúc ACE lên đường chinh phục Tà Chì Nhù thành công rực rỡ ! ! !

Danh sách đem theo:
Cá nhân cần đem:
- Tú lơ khơ, tiền lẻ

(c) :F Gớm, nhã ý này của Trưởng ban hậu cần Hakuna khéo khối người cảm ơn! Mỗi tội đứt hơi có sài được không thôi!

Em đi công tác bản mường
Tè xong một cái lên đường về quê

Sao mà bác suốt ngày lên bản thế nhở?? Nghi lắm nh....

Nhà mình mà bác nào ở nhà buồn thì có thể chiều thứ 7 2 giờ ra nhà hát lớn đi đạp xe đạp hưởng ứng giờ trái đất cùng với nhà xe đạp của nhà em ạ bác nào hào hứng thì hú cho em tiếng nhé

Ui vụ này hay thế. Cho e đú với a Độ nh. Tối qua e vừa đạp với chỗ bác Lâm, sang Gia Lâm rùi lại về. Lười và ít đi xe đạp nên tối về mệt bò ra quẳng luôn xe dưới tầng 1. (Chứ bình thường e vẫn vác e nó lên tầng 2, để trong phòng và khóa chặt đấy ạh. hihi....) Cứ tưởng ngủ đc giấc ngon lành, ai ngờ trời đổi gió làm e cứ trằn trọc băn khoăn mãi và quyết định dậy sớm, đi làm sớm. Hix...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,592
191,445
Latest member
cutdec
Back