What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Nhanh thật, bằng giờ này tuần trước cả đoàn đang láo nháo ở Cầu Diễn, thế mà giờ đã lại cuối tuần rồi. Đang máu, thèm đi chuyến nữa quá! Tối nay chốt luôn chuyến 30/4 đc nghỉ 4 ngày cả nhà nhé!

Nhanh thật, bằng giờ này tuần trước cả đoàn đang láo nháo ở Cầu Diễn, thế mà giờ đã lại cuối tuần rồi. Đang máu, thèm đi chuyến nữa quá! Tối nay chốt luôn chuyến 30/4 đc nghỉ 4 ngày cả nhà nhé!

Đúng đấy, 30/4 luôn đê.

Chào cả nhà! em là mem mới. Hôm này cảm ơn cả nhà đã tiếp đãi e nhiệt tình ( dù thật ra là e chẳng biết ph nói j cả). Nhìn ảnh mọi người đi như vậy mà ghen tỵ quá. Mong dịp tới có được cơ hội để đi.

Ai đây vậy ta???? không khai tên nói họ thì làm sao mà bít được vậy
Chào cả nhà! em là mem mới. Hôm này cảm ơn cả nhà đã tiếp đãi e nhiệt tình ( dù thật ra là e chẳng biết ph nói j cả). Nhìn ảnh mọi người đi như vậy mà ghen tỵ quá. Mong dịp tới có được cơ hội để đi.

Cô cứ nói anh thế cái căn bản là do em vân đó mới vào mà chẳng thấy nói gì hihi,em vân này là bạn của xuxu87 mà hehe,ngoài đời thì gặp nhưng trong diễn đàn đã có lần nào đâu chứ cô
Đây là Vân, có file đính kèm tên Kiên đó anh!
Anh Độ nhiều hội nhóm quá nên ko sâu sát với hội HT nhỉ?

Vậy a Độ muốn e ph nói j ạ? e mới chân ướt chân ráo bước chân vào thôi. còn mù mịt lắm. Có j không phải mong anh lượng thứ

cô nương này máu thật, anh lười hôm nay mới dở lều da giặt, ko biết ai dúi 3 chiếc cờ nhỏ, vào túi lều của anh khi nào gặp anh đưa cho

Hôm qua e bận đi học k tham gia ọp ẹp được, hội nhà m có cái gì mới phổ biến không ạ. Với lại 30\4 nhà mình đi đâu không ạ

Vậy a Độ muốn e ph nói j ạ? e mới chân ướt chân ráo bước chân vào thôi. còn mù mịt lắm. Có j không phải mong anh lượng thứ

Ơ tớ cũng hem bit bạn này ngồi chỗ nào tối qua??? Chắc tại mải mê ăn uống quá. Mới có 2 bát cháo thui mà... hihi..
Nhắn bác Thu là em nhớ bạn Bống rùi ah...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back