What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
e chào c nhoceddy!
kiểu này e k có j ấn tượng rùi. buồn quá.:(( hôm qua ăn xong 2 bát cháo còn đi tìm chai nước đó thui. e ngồi đối diện với xuxu mà

Ơ tớ cũng hem bit bạn này ngồi chỗ nào tối qua??? Chắc tại mải mê ăn uống quá. Mới có 2 bát cháo thui mà... hihi..
Nhắn bác Thu là em nhớ bạn Bống rùi ah...

Cám ơn em, Bống chắc là cũng nhớ cô rồi nhưng ko biết nói sao, hôm qua về mãi mới ngủ được đấy.

Tin nhắn tới bác dantocgoc

Hội Hà Tây muốn gửi tặng bác ( thành viên xa xứ ) một áo hội ( nam/L )
Bác vui lòng cho em xin cái địa chỉ để gửi áo ạ, hoặc cách nào khác.

Bác hồi âm sớm nhé

Bác trưởng hội ơi, cho e xin có ý kiến với ạ!
sao e có cảm giác lạc lõng quá! Không tài nào bắt kịp được hội vậy nè. Các bác trong hội có ý kiến j về e thì cho e biết với, để e còn biết đường chỉnh sửa bản thân. THẤY TỦI THÂN QUÁ...HIX HIX

e chào c nhoceddy!
kiểu này e k có j ấn tượng rùi. buồn quá.:(( hôm qua ăn xong 2 bát cháo còn đi tìm chai nước đó thui. e ngồi đối diện với xuxu mà

Ah tớ nhớ ra rùi. Bạn Vân ở Hà Đông đúng ko nào? hihi...

Bác trưởng hội ơi, cho e xin có ý kiến với ạ!
sao e có cảm giác lạc lõng quá! Không tài nào bắt kịp được hội vậy nè. Các bác trong hội có ý kiến j về e thì cho e biết với, để e còn biết đường chỉnh sửa bản thân. THẤY TỦI THÂN QUÁ...HIX HIX

@: bby

Các thành viên hội mình đều rất thân thiện, em dừng suy nghĩ tiêu cực nhé.

Chỉ có Langtusau là hội viên chuyên đi zìm các hội viên khác. Em chỉ cần đề phòng mỗi anh ấy thôi.

Thế có ai bị zìm đến mức chết chìm chưa a? Bác bảo e đề phòng thế nào khi e mới bước chân vào ạ? Lỡ bác Langtusau cho e vào danh sách đen thì e chết!!!!

Em và các bác cứ yên tâm ạ,Nhà cháu là lãng tử sầu đây ạ,Nhà cháu đã bỏ nghề dìm hàng rồi ạ,sao các bác các cô các chú,anh chị và các bạn không chịu tin cháu nhể,haiiiiiiiiiiiiiiii,còn em vân yên tâm đi hội nhà mình không ai xa lạ cả đâu cơ bản là em mới chém ở diễn đàn thôi nên chưa bít nhà mềnh chém gió thế nào nên chưa quen thôi ...em cố gắng học hỏi nhé
Thế có ai bị zìm đến mức chết chìm chưa a? Bác bảo e đề phòng thế nào khi e mới bước chân vào ạ? Lỡ bác Langtusau cho e vào danh sách đen thì e chết!!!!

Rứa còn vụ đi chùa Trầm ngắm hoa gạo ngày mai thì mần răng. Răng nỏ thấy ai ý kiến chi vậy.Có đi hay ko để mình còn xếp lịch đây.hix

Mai các bác có chuyến đi ngắm hoa gạo ạ? Có j cho e tập toẹ theo với, dù là thực tế đi chùa Trầm rùi n chưa ngắm hoa gạo bao giờ, chỉ có nhìn qua thôi ạ. Cho e theo...cho e theo

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back