What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Thui hỏng rồi, hôm đi off mải ăn quá mình quên không lấy ảnh rồi. Hakuna cố gắng giữ giùm nha. Lần off sau mình đến xin lại.

Thui hỏng rồi, hôm đi off mải ăn quá mình quên không lấy ảnh rồi. Hakuna cố gắng giữ giùm nha. Lần off sau mình đến xin lại.

hê hê hóa ra mình có bạn đồng hành :D hôm nào off lần nữa các bác hú em nha, hôm trước bận quá ko đi off được nên cũng chưa có ảnh :D

Alo, Em ah! Tuần này,...
Anh lại công tác xa nhà.
Việc gì không ổn cứ gọi anh nha.
Dù anh công tác ở xa
Đôi khi mất sóng tin nhà không hay
Phượt trưởng thì ở cạnh ngay
Em phone anh ấy là anh hay liền.
Ở nhà em chớ lo phiền
Thân anh sẽ giữ để em vui cùng.

Xin mạn phép có chút tâm sự cùng anh chị em cùng cảnh ngộ với bài trên.
Chú thích: Bài này rút ra từ kinh nghiệm em mới học được.
Em định làm chứ lý nhưng không được nên đành show vậy. hehe

Chào cả nhà! e vừa đi chùa Trầm về đây, tiếc là k có ảnh cho mọi ng xem. Nhìn mọi ng cầm máy mà thấy tức. Kiểu này cố gắng nhịn ăn nhịn mặc cuối năm bon chen sắm con máy ảnh KTS để chụp cho bõ ức chế. Cảm ơn cả nhà đã cho e chuyến đi thú vị!

Hi. cả nhà đã đi chùa về hết chưa, người và xe an toàn cả chứ.

Bói tình duyên, công danh thế nào nhể, có đúng không để hum nào em coi cái tình duyên em nó ra làm sao....:D

@: worldwhite bác lên cho anh em xin cái lịch 30/04, 01/05, để các ACE chuẩn bị ạ, cám ơn bác nhiều nhiều.

Báo cáo cả nhà :
Đoàn HTPH gồm các thành viên Langtusau _ Small Leaf _ Harika_ Bby _ Nhoceddy_Vôtìnhkiếm _ Worldwhite và phượt tử Như Quỳnh
đã có một chuyến đi thật vui thật ý nghĩa va an toàn . Cảm ơn tất cả các bạn , nhất là các bạn nữ . Các bạn làm con gái tớ từ lúc về tới giờ lúc nào cũng hỏi các cô và yêu cầu bố chủ nhật tới phải cho con đi gặp các cô, chú nhât là cô Diệp .

chúc cả nhà nên đường vui vẻ, tiếc quá, vụ này tqnam ko đi dc, để hẹn lần sau, đi chùa tqnam, sẽ làm hướng dẫn viên du lịch miễn phị cho mọi người, vi công việc của mình liên quan đến chùa chiền nên cũng tìm hiểu 1 chút
hôm nay nhà mình đi chụp ảnh dc thời tiết ủng hộ chác đẹp lăm , ngồi hóng ảnh của các bác

Úi bác tqnam làm gì mà hay thế??? Bác ấy bảo lần sau đi chùa tqnam,,, có chùa mới mang tên này hử các bác??? hihi...

Chào cả nhà! e vừa đi chùa Trầm về đây, tiếc là k có ảnh cho mọi ng xem. Nhìn mọi ng cầm máy mà thấy tức. Kiểu này cố gắng nhịn ăn nhịn mặc cuối năm bon chen sắm con máy ảnh KTS để chụp cho bõ ức chế. Cảm ơn cả nhà đã cho e chuyến đi thú vị!

Yên tâm mọi người sẽ xâu hàng ngay đấy e ah.

Hi. cả nhà đã đi chùa về hết chưa, người và xe an toàn cả chứ.

Bói tình duyên, công danh thế nào nhể, có đúng không để hum nào em coi cái tình duyên em nó ra làm sao....:D

@: worldwhite bác lên cho anh em xin cái lịch 30/04, 01/05, để các ACE chuẩn bị ạ, cám ơn bác nhiều nhiều.

Có mỗi a Độ bói hội trưởng ah, thầy bói bảo a ấy là a phải tu tâm sửa tính, đi đường thấy con gái xinh thì đừng có nhìn hoặc bu vào như hôm nay là hỏng.. hỏng hết sự đời.. hí hí..

Báo cáo cả nhà :
Đoàn HTPH gồm các thành viên Langtusau _ Small Leaf _ Harika_ Bby _ Nhoceddy_Vôtìnhkiếm _ Worldwhite và phượt tử Như Quỳnh
đã có một chuyến đi thật vui thật ý nghĩa va an toàn . Cảm ơn tất cả các bạn , nhất là các bạn nữ . Các bạn làm con gái tớ từ lúc về tới giờ lúc nào cũng hỏi các cô và yêu cầu bố chủ nhật tới phải cho con đi gặp các cô, chú nhât là cô Diệp .

Các cô cũng nhớ Quỳnh lắm rùi nh...Bé Như Quỳnh chụp ảnh các cô các chú đẹp lắm í. Để e post vài kiểu nhiếp ảnh nhí Như Quỳnh thực hiện nh.

Theo yêu cầu của các bạn ở nhà hóng hớt, kiếm tui xin post 1 vài hình ảnh tiểu biểu cho bà con chiêm ngưỡng

Hình toàn đoàn :

Còn đây là thành quả sau 1 ngày lăn lóc cùng hoa gạo :

Các cô cũng nhớ Quỳnh lắm rùi nh...Bé Như Quỳnh chụp ảnh các cô các chú đẹp lắm í. Để e post vài kiểu nhiếp ảnh nhí Như Quỳnh thực hiện nh.[/QUOTE]

Báo cáo các bác , các cô ,cac chú :
Bây giờ cả nhà cháu đang ngồi xem lại ảnh của chuyến đi . Phượt tử nhà cháu nhất định là máy ảnh của Bố, chú Langtusau va cô Diệp kh tốt bằng máy của cô Hồng Anh tóc xoăn (nhoceddy) vì cháu kh dùng đc .
Phượt tử nhà cháu đang hỏi bố cái anh con thơm cô HÀ với cô VÂN leo núi cung con đâu .
Các cô , chú nào giũ tấm đấy hôm nào up lên FB cho nhà cháu nhé . thanks

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back