What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Mạng nhà e lởm, post mãi ko đc ah. Ảnh hoa gạo từ máy a kiếm đẹp thế nhở, cho e save về nh. Bác Độ lượn 2 Sóc Sơn 2 ngày rùi. Cả nhà chờ ảnh của bác ấy dài răng đây...

Báo cáo các bác , các cô ,cac chú :
Bây giờ cả nhà cháu đang ngồi xem lại ảnh của chuyến đi . Phượt tử nhà cháu nhất định là máy ảnh của Bố, chú Langtusau va cô Diệp kh tốt bằng máy của cô Hồng Anh tóc xoăn (nhoceddy) vì cháu kh dùng đc .
Phượt tử nhà cháu đang hỏi bố cái anh con thơm cô HÀ với cô VÂN leo núi cung con đâu .
Các cô , chú nào giũ tấm đấy hôm nào up lên FB cho nhà cháu nhé . thanks[/QUOTE]

Hihi... bé Q lại nhớ nhầm tên cô rùi. huhu... Cô Nguyễn Anh mừ... Hiện e đang giữ mấy ảnh bé Quỳnh thơm các cô nhớ... Nhưng mà mạng lởm quá, e đang load mãi ko đc bác ah. Bé Q vẫn ngồi xem ảnh mà ko thấy mệt hử bác? Đúng là con gái bố Tuấn có khác nhở. Lần sau lại cho phượt nữa bác nh!

olala! Cuối tuần nào cũng có chuyến đi ngắm cảnh như thế này hay phải biết. Bác nào rảnh là lên xe và phóng thui. Cả nhà tích cực đi ngắm cảnh tạo điều kiện cho các nhiếp ảnh gia chưa chuyên tác nghiệp, rùi lại làm vụ Tà Chì Nhù 2 chụp ảnh mây đi hehe!
Tình hình là e nó chưa thấy biển mây nên chưa khoái lắm! Cuối tháng này lại làm chuyến đi nữa đi cả nhà ơi!
Báo cáo, chị Hảo Hảo là ảnh của e đâu nhỉ hi! Lần sau off chị cho e xin ạ! Về làm cái khung treo đầu giường cho máu he!

Rồi, ảnh vẫn còn cho các đồng chí! Nhớ đóng khung treo đầu giường đấy nhé!
Tưởng tượng 1 năm nữa, đầu giường các đồng chí chi chít ảnh, khỏi phải treo ảnh cưới :))

Há há..Hôm nay đi vui thế cười đến rộng cả miệng, được bé Quỳnh chiêu đãi cơm thơm nõm cả má.Cảm ơn bé Quỳnh, cảm ơn cả nhà và nhất là bữa cơm trưa ở nhà chị Diệp, ngon nhớ đời..:))(c)(c)
Ơ khoan đã...Ai đi tập thể dục với em ko???:D

olala! Cuối tuần nào cũng có chuyến đi ngắm cảnh như thế này hay phải biết. Bác nào rảnh là lên xe và phóng thui. Cả nhà tích cực đi ngắm cảnh tạo điều kiện cho các nhiếp ảnh gia chưa chuyên tác nghiệp, rCuối tháng này lại làm chuyến đi nữa đi cả nhà ơi!
Sau những thành công của Ba Vì,Hàm Lợn, TÀ CHÌ NHÙ, Chùa Trầm, độ máu của dân tình tăng một cách chóng mặt, có khi mỗi tháng nhà ta phải làm một chuyến đi xa, xen kẽ vào đó là các chuyến đi gần loanh quang quê mình các bác nhỉ ^^

Ha rika ơi, Chờ bác Độ đi công tác Sóc Sơn 2 ngày nữa về rùi e rủ bác Độ đi thể dục cùng là hợp lý nhất đấy! :))

@: worldwhite bác lên cho anh em xin cái lịch 30/04, 01/05, để các ACE chuẩn bị ạ, cám ơn bác nhiều nhiều.
Em tiếp tục đặt dép ngồi hóng cung đường sắp tới của bác Worldwhite, bắt đầu sốt ruột rồi bác ạ :D

Báo cáo cả nhà em đây

Các bác nhà mình dịp này thích : Lên rừng , Xuống biển hay offroad . Các bác cho ý kiến để nhà em lên cung ah

p/s Nhà mình đi đâu hết để cái topic hồi ức chìm sâu vậy . Các bác chăm chút cho em nó chút đi ah . thanks

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back