What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Em vote xuống biển! Biển đầu mùa cho sạch, chứ vào mùa thì ...
Với lại mấy cái lều cắm ở biển thích hơn!
Hay anh cứ cho 1 cái biểu quyết cho công bằng, chứ em thì... thích đi với mọi người, đâu cũng đi!

Rồi, ảnh vẫn còn cho các đồng chí! Nhớ đóng khung treo đầu giường đấy nhé!
Tưởng tượng 1 năm nữa, đầu giường các đồng chí chi chít ảnh, khỏi phải treo ảnh cưới :))

Bạn hảo hảo nói chuẩn thế. Các bác cố mà treo ảnh phượt thay cho ảnh cưới nh!

Ha rika ơi, Chờ bác Độ đi công tác Sóc Sơn 2 ngày nữa về rùi e rủ bác Độ đi thể dục cùng là hợp lý nhất đấy! :))

bby phán câu hay thế. Anh em nhà này đúng là cặp đôi hoàn hảo đấy bby nhở>

Báo cáo cả nhà em đây
Các bác nhà mình dịp này thích : Lên rừng , Xuống biển hay offroad . Các bác cho ý kiến để nhà em lên cung ah

Bác cứ xem chỗ nào cảnh đẹp thì đi ah. Tháng tư mới chớm nắng nên lên rừng vẫn ngon.

Hai mắt e nó cứ đòi đoàn tụ rùi.. Các bác ở lại chém vui vẻ nh!

Chạ thầy bác w.white show ảnh hoa gạo gì cả, súng ống thì ngon, thời tiết thì đẹp, con gái thì chơi với các cô, bác lại đang trong đợt cao điểm muốn lên trình chụp choẹt. Bác làm vài kiểu cổ động, đặng anh em còn cố gắng phấn đấu đi bắt con "nhiếp ảnh" nữa chứ!
Thôi, nói vậy cũng là để em làm phát góp vui với cả nhà, em vừa chụp bằng con máy còi cách đây 4 hôm:

Còn 20 ngày nữa là nghỉ lễ 30/4 đấy, nhà mình đâu rồi, vào cho ý kiến đi!
1. Lên rừng
2. Xuống biển
3. Đâu cũng đi

Mình thích lên rừng. Đi biển 1 ngày là hết chứ có gì nữa đâu. Offroad thì ê mông lắm.
Hay có chỗ nào có cả rừng & biển không nhỉ?

Bữa rồi cháu bận quá chẳng ghé thăm đc vào nhà mình,thấy không khí cứ hừng hực mà thèm,nếu đợt 30/4 này này nhà mènh chạy đâu nhất định cháu sẽ theo nhà mềnh.ý kiến chủa cháu là đi biển cho mát mẻ.hẹ hẹ

Đợt này e cũng chắc chắn đi theo nhà mình. Hay nhà mình đi Cô Tô hoặc Quan Lạn đi. Hihi

Cháu thấy quan lạn đc đấy.tiện thể cháu qua hai phòng lấy giấy tờ hôm rồi bị bắn tốc đọ lun.hị hị

Cảm ơn cả nhà đã cho ý kiến về vụ 30_4 .

Nhà em sẽ nghiên cứu và tham khảo thêm rồi lên lịch cho nhà mình

Để cổ vũ cho chuyến 30_4 . Thay mặt ACE nhà HTPH đề nghị bạn SMALL LEAF up một số ảnh tường thuật chuyến du ngoạn chùa Trấm lên để ACE còn dìm hàng .

E thì đâu cũng đi ah. Nhưng cũng thích lên rừng hơn.

Tặng cả nhà vài tấm ảnh vụ chùa Trầm, chùa Trăm gian:

Nhà chị Diệp, mẹ chị Diệp bảo: "Chúng mày cố chụp rồi cho bác xin cái xuất dự án hỗ trợ nhà tranh tre dột nát nhé".

Những ảnh này do nhiếp ảnh nhí Như Quỳnh thực hiện ah:

Anh Kiếm vụ lăn xả vì hoa gạo đây ah:

Tặng cả nhà Hàng độc, khiến các zai nhà mình cứ đứng im ở đó, bỏ mặc chị em. Yêu cầu bác hội trưởng kiểm điểm hai bác này ah!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back