What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Gạch ngói chuyển đến Hà Giang:
1.
2.Chan-chan
3.
4.
5.
6. Hakuna - Ôm pro!
7.
8.
9.
10.Nikio
11.
......

ACE nhanh chân nhanh tay vác gạch VZÔ nào !!

Theo em nghĩ nên đi 6h chiều thứ 6. Ai làm ở HN thì giờ đó tan sở rồi, có thể tập kết đc; ai làm ngoài HN thì vẫn có thể làm nửa buổi, xin nghỉ nửa buổi về đến thủ đô với anh em.
Đi từ HN đến Tuyên Quang nghỉ đêm, hôm sau lên đường tiếp. Chứ đêm thứ 6 ở nhà chắc cũng háo hức đến mất ngủ, ảnh hưởng đến ngày hôm sau.

A ơi ! Đường xá địa danh lộn tùng phèo hết cả rồi :(. Đi hết các điểm A đưa ra chắc phải 7,5 ngày đấy ạ :p.
Vừa nhận đc mật chỉ qua đường đánh cáp điện của Bác Worldwhite là lên cung đường khẩn. Cả nhà thống nhất dùm E là mọi người đi đc từ chiều thứ 6 (khoảng mấy h) hay sáng thứ 7 để E chi tiết hóa cái Hà văn Giang nhé :d.

Em đặt 1 viên cho HÀ Giang!heee

Trời ơi lần nào chị em nhà mình cũng máu nhỉ . Các xế nhà HTPH đâu rồi đặt ghạch nào

A ơi ! Đường xá địa danh lộn tùng phèo hết cả rồi :(. Đi hết các điểm A đưa ra chắc phải 7,5 ngày đấy ạ :p.
Vừa nhận đc mật chỉ qua đường đánh cáp điện của Bác Worldwhite là lên cung đường khẩn. Cả nhà thống nhất dùm E là mọi người đi đc từ chiều thứ 6 (khoảng mấy h) hay sáng thứ 7 để E chi tiết hóa cái Hà văn Giang nhé :d.

Biết là thế nào cũng có cao thủ lộ diện.
Anh nhầm địa danh chút xíu thôi nhỉ :D.=)) nhưng 2 xế đi nó khác với đi theo đoàn. :shrug:

Em lên cung giúp hội nhé. Thanks

Danh sách đặt gạch ( up tiếp ủng hộ ACE )

1, Worldwhite
2. chAnchAn
3, bby
4
5
6, Hakuna - Ôm pờrồ
7
8
9
10, Nikio
11, ...

Các xế nhà minh đâu hết rồi, vào đặt gạch " cứu" bác worldwhite đi. Không lại có vụ Hàm Lợn -2 thì chít.

Nhìn sơ sơ thấy số 8 :D, độ "tàn khốc" đang gấp đôi vụ Hàm Lợn=))

Ông Thọ ơi. Mai anh em mình đi mua mấy chai nước hoa quả + đạm nhé, làm quà cho già làng ww

Cả nhà thống nhất dùm E là mọi người đi đc từ chiều thứ 6 (khoảng mấy h) hay sáng thứ 7 để E chi tiết hóa cái Hà văn Giang nhé :d.
Nếu đi từ chiều t6 thì phải khoảng 5~6h có khi mới đi được anh ah

Ha ha ! Biết là E nói vầy mà. Cái E nói là TCL 1. Cả 2 cái đều thuộc dãy TCL những rẽ lối khác nhau. Xem cái bản đồ này cho dễ hiểu nhé.

Tây côn lĩnh 2 ko biết xe máy có chui được vào ko, thấy các bác ấy toàn chiến cung đó = xe đạp, tây côn lĩnh 1 thì xe máy chiến ngon, tuy đi theo chiều mũi tên khá vất(thường mọi người hay đi theo chiều ngược lại được xuống dốc nhiều - đỡ phải nghỉ vì xe bó máy), thời gian đi cũng nhanh hơn nhiều, các bác chiến cung này đi phê cực, em cũng đang nghiên cứu mai mốt chiến nốt tây côn lĩnh 2. Thấy mọi người đi còn bảo trekk cả Bốt Đen, mà đợt em đi hỏi chẳng ai biết cả(mà cũng chẳng biết nếu trekk thì đi theo đường 1 or 2 nữa).

@chị Quyên : đường này trâu bò còn ko thèm đi ấy chứ :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,432
Latest member
nguyenmoc
Back