What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
nguy cho e rùi. Hix, e mới chuyển chỗ làm. các bác tính đi từ chiều t6, e ph làm sáng t7 nữa. Em ph làm sao đây? CÔNG VIỆC # PHƯỢT - CÁI NÀO QUAN TRỌNG HƠN! cứu e đi :(:)(:)((

Hà tây yêu chào mừng bạn ghé thăm . Bạn một mình ah . Thay vì kêu gọi mọi người bạn qua đây đi cùng nhà HTPH cung Hà giang dịp 30-4 này .

E cũng máu me lắm bác ạ. Nhưng khổ nỗi đợt này không có xe + thêm cái vụ không có bằng lái chứ ;)) (nói ra cái này hơi ngại). Nếu bác thấy ổn thì cho e đi với, e thì cứ phiêu là e máu rồi

E cũng máu me lắm bác ạ. Nhưng khổ nỗi đợt này không có xe + thêm cái vụ không có bằng lái chứ ;)) (nói ra cái này hơi ngại). Nếu bác thấy ổn thì cho e đi với, e thì cứ phiêu là e máu rồi

Đăng ký làm ôm, cứ gì phải xế!

nguy cho e rùi. Hix, e mới chuyển chỗ làm. các bác tính đi từ chiều t6, e ph làm sáng t7 nữa. Em ph làm sao đây? CÔNG VIỆC # PHƯỢT - CÁI NÀO QUAN TRỌNG HƠN! cứu e đi :(:)(:)((

Người = ăn + ngủ + đi làm + chơi
Heo = ăn + ngủ
----> Người = Heo + đi làm + chơi
Ta có : Người - chơi = Heo + đi làm
Có nghĩa là: Người mà không biết chơi = Heo đi làm

Em muốn làm người hay làm heo thì tùy e lựa chọn thôi.:D

Thế túm lại là chưa chốt được đi chỗ nào HG à cả nhà?
Ngày mai off tiếp đê, tiễn mình t7 lên đường leo Kina 1 thể ^_^

Cà nhà ơi, tối thứ 6 (13/4/2012) off làm cái lễ Tiễn bạn lên đường đê, nhân thể chém thêm về mấy vụ Lang thang sông Hồng, Thịt nướng đón sao Băng, Hà Giang 30/4.

P/s: Thứ 6 ngày 13 mà không off overnight kể chuyện ma thì còn đợi đến bao giờ nữa. :D

Thế túm lại là chưa chốt được đi chỗ nào HG à cả nhà?
Ngày mai off tiếp đê, tiễn mình t7 lên đường leo Kina 1 thể ^_^

Chị Q ới ời ơi, chị lại đi nữa đấy ah???

Em đang chuẩn bị làm đơn nghỉ phép cho cung HG đây các bác ah! Nhưng vẫn phải ngóng tình hình nữa. Hn e vừa bị tóm cổ họp hành cả buổi sáng. Đói rã họng ah. Hix...

Minh thử đưa cung này để cả nhà tham khảo nhé:

+ Hà Nội --> Tuyên Quang ( Đền Thác Cái)--> Hoàng Su Phì---> Thèn Phàng ( ao trái tim) --> xín mần ( Bãi đá cổ) --> PT Hà GIang --> Cao Nguyên đá -- > Yên Minh ( Rừng thông )--> Quản Bạ ( Dinh vua mèo, Đèo Mã Pí Lèng) --> Lũng cú ( cột cờ, Bản Lô lô) --> Đồng Văn --> Mèo vạc --> Cao Bằng ( Thác Bản Giốc) --> Bắc Cạn --> Thái Nguyên --Hà Nội

Thời gian 4.5 ngày

Nhưng phải xem nhà mình đi mấy xe, ôm xế thế nào đã ( đi nhiều xe thì chắc phải bỏ bớt 1 vài địa điểm),

@ Worldwhite: Bác chốt đoàn khoảng 22/04

ACE vào dặt gạch xế ôm luôn đê ( chủ đề hot), để bác Worldwhite có điều chỉn cho hợp lý

Last edited:
Minh thử đưa cung này để cả nhà tham khảo nhé:

+ Hà Nội --> Tuyên Quang ( Đền Thác Cái)--> Hoàng Su Phì---> Thèn Phàng ( ao trái tim) --> xín mần ( Bãi đá cổ) --> PT Hà GIang --> Cao Nguyên đá -- > Yên Minh ( Rừng thông )--> Quản Bạ ( Dinh vua mèo, Đèo Mã Pí Lèng) --> Lũng cú ( cột cờ, Bản Lô lô) --> Đồng Văn --> Mèo vạc --> Cao Bằng ( Thác Bản Giốc) --> Bắc Cạn --> Thái Nguyên --Hà Nội

Thời gian 4.5 ngày

A ơi ! Đường xá địa danh lộn tùng phèo hết cả rồi :(. Đi hết các điểm A đưa ra chắc phải 7,5 ngày đấy ạ :p.
Vừa nhận đc mật chỉ qua đường đánh cáp điện của Bác Worldwhite là lên cung đường khẩn. Cả nhà thống nhất dùm E là mọi người đi đc từ chiều thứ 6 (khoảng mấy h) hay sáng thứ 7 để E chi tiết hóa cái Hà văn Giang nhé :d.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,433
Latest member
Linhdan2212
Back