What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Hay là đợt tới đi Tây Côn Lĩnh đi các bác.

Ối dzời ơi ! A cũng đang tính xúi (Chả biết dại hay ko) cung này cho dịp 30-04 :)). Cơ mà ý E là TCL 1 hay TCL 2 ?.
Nếu là TCL 1 thì nhớ cái hồi A đi về xong có 1 câu mà h A vẫn nói: Tây Côn Lĩnh không đi phí 1/3 cuộc đời, đi thì không khéo mất cả :)). Nhưng gì thì gì vẫn trên tiêu chí: Trâu đi được thì ta cũng đi được ! Thích là nhích thôi :D.

Ối dzời ơi ! A cũng đang tính xúi (Chả biết dại hay ko) cung này cho dịp 30-04 :)). Cơ mà ý E là TCL 1 hay TCL 2 ?.
Nếu là TCL 1 thì nhớ cái hồi A đi về xong có 1 câu mà h A vẫn nói: Tây Côn Lĩnh không đi phí 1/3 cuộc đời, đi thì không khéo mất cả :)). Nhưng gì thì gì vẫn trên tiêu chí: Trâu đi được thì ta cũng đi được ! Thích là nhích thôi :D.

TCL 1 với 2 là như nào anh?
Đi đường nào mà chỉ người đi được thôi ý, còn trâu bò ko đi nổi ý:p

Có bác nào cảm giác thấy động đất ko ah??? Em vừa thấy chỗ ngồi mình bị lắc lư... Cứu e với. E ở tầng 14. Nhục!!!!!

TCL 1 với 2 là như nào anh?
Đi đường nào mà chỉ người đi được thôi ý, còn trâu bò ko đi nổi ý:p

Ha ha ! Biết là E nói vầy mà. Cái E nói là TCL 1. Cả 2 cái đều thuộc dãy TCL những rẽ lối khác nhau. Xem cái bản đồ này cho dễ hiểu nhé.

Ha ha ! Biết là E nói vầy mà. Cái E nói là TCL 1. Cả 2 cái đều thuộc dãy TCL những rẽ lối khác nhau. Xem cái bản đồ này cho dễ hiểu nhé

Sao anh Hùng cứ như là đi guốc trong bụng chị Quyên vậy..ha ha ha ha

Nên hóng hớt tí mà lại bị bắt. Hic hic. Ảnh phải để lần sau mới xin lại rồi. Chắc hakuna vẫn giữ giùm mình nhẩy?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,584
191,434
Latest member
vuahatngon
Back