What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
mấy bác zai nàh mình sau vụ đi chàu Trầm bị mang tiếng quá. Bác Độ dại gái, bác Kiếm dại hoa, bác Tuấn thì k thèm chụp gái nhà xinh đẹp tươi mới là thế, lại đi chụp các cụ "hàng xén răng đen". Có dại nào hơn thế! =))

Các bác phê bình em nhiều quá em chết chìm mất,có lẽ hôm nay em sẽ tự tử bằng một cốc nước sinh tố xoài các bác nhé,em đi chết đây.nhưng cái chết của em là cái chết vì gái lại là một cái chết rất thoải mái nhể,từ xưa đến giờ anh hung có bao giờ qua được ải mỹ nhân đâu các bác nhể???????????????????????
mấy bác zai nàh mình sau vụ đi chàu Trầm bị mang tiếng quá. Bác Độ dại gái, bác Kiếm dại hoa, bác Tuấn thì k thèm chụp gái nhà xinh đẹp tươi mới là thế, lại đi chụp các cụ "hàng xén răng đen". Có dại nào hơn thế! =))

Các bác phê bình em nhiều quá em chết chìm mất,có lẽ hôm nay em sẽ tự tử bằng một cốc nước sinh tố xoài các bác nhé,em đi chết đây.nhưng cái chết của em là cái chết vì gái lại là một cái chết rất thoải mái nhể,từ xưa đến giờ anh hung có bao giờ qua được ải mỹ nhân đâu các bác nhể???????????????????????

Chết ở nhà nhớ! Tối nay chỉ có trà đá thôi, ko có sinh tố xoài để tự tử đâu!

Nhắn các đồng chí tối nay off có nhu cầu lấy áo thì pm Hakuna nhớ! Còn chẵn 10 cái chưa về tay chủ nhân! (Cả vài bạn chưa kịp đóng tiền, áo cũng đã có luôn rồi nhé!)

Theo nguồn tin mới nhất từ già làng Worldwhite, off trà chanh quyết vụ đi 30/4 lúc 20h thứ 4, ngày 11/4/2012 tại 19 Nguyễn Trãi (bia hơi Hiếu béo - Ngã Tư Sở). Đề nghị các ACE nhiệt tình tham gia, cổ vũ, gạch đá...!!!

Kiếm ơi! Khổ thân anh thế, cớ làm sao mà bông hoa nó rơi mà lăn lê bò toài ra như thế...Đến khổ, lại còn ăn 1 cái đá đít từ Rika nữa...ôi cuộc sống mến thương...=))

Không sao cả , mình vốn yêu hoa mà, hoa nào cũng quý ,cũng thương, cũng nâng niu, nên ko vấn đề gì cả ;)

Bác Kiếm chấp nhận bị dìm để không bị dìm sâu thêm nữa. Cái này bác Kiếm khôn quá đi!

Mấy ngày bận quá ko vào phượt mà đã thấy bị tiếng oan đầy mình rùi, oan quá. Ngoài hoa gạo ra thì mình rất yêu các loại hoa khác,chỉ là cách thể hiện có hơi bị kín đáo thui :( . Ko tin thì xem đây nè :

[/URL]

Tui thích cái ảnh này. nhân vật trong ảnh nhìn cũng rất bụi, hơi ngầu, hơi ngang :D

Cái chân bác nào ở sau lưng hai cô cháu nhà e thế nhở? Rút chân lại cho e nhờ phát. hihi... Tối nay e đi off bằng "xe đạp ơi". Bác nào đú với e ko ah???

Tối nay mình đi Huế nên không ra hóng hớt với mọi người được . Vụ 30/4 nếu đi cung nào dễ thở thì xin đặt nửa cục gạch

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,584
191,434
Latest member
vuahatngon
Back