What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Dây là một hành động rất đẹp của phụ tá nhiếp anh gia đang hỗ trợ để tác nghiệp ạ

Còn đây là hậu quả ạ

bác Votinhkiem ơi em thương bác quá
Tui là tui đít lai rùi đấy nhóa . :T

Theo nguồn tin mới nhất từ già làng Worldwhite, off trà chanh quyết vụ đi 30/4 lúc 20h thứ 4, ngày 11/4/2012 tại 19 Nguyễn Trãi (bia hơi Hiếu béo - Ngã Tư Sở). Đề nghị các ACE nhiệt tình tham gia, cổ vũ, gạch đá,...

Vô tình kiếm - hình ảnh đã nói lên bản chất:

Mấy ngày bận quá ko vào phượt mà đã thấy bị tiếng oan đầy mình rùi, oan quá. Ngoài hoa gạo ra thì mình rất yêu các loại hoa khác,chỉ là cách thể hiện có hơi bị kín đáo thui :( . Ko tin thì xem đây nè :

thông báo như vậy là hơi bị gấp đấy cô lương ạ, vi co những đồng chí 2 hay 3 ngày mới nên phuot.vn 1 lần

Ôi e bận quá chả có time vào đây. Nếu nhà mình thấy dìm thế vẫn chưa đủ chìm (chắc vì nhiều mỡ) thì em xin tiếp thêm ạ:

Chiếc xe cuxi bé bỏng của e sau ngày đi chùa trầm mang đi bảo hành họ bảo xe chở quá tải, lỗi của người dùng nên họ ko bảo hành ạ:

Còn đây là một số bằng chứng về sự vô tình của các zai nhà Hà tây đối với các chị em xinh đẹp:

Vô tình kiếm - hình ảnh đã nói lên bản chất:

Langtusau ko đoái hoài gì đến việc chị e đang tạo dáng và khẩn thiết mong được chụp, e ấy cứ chĩa máy về phía cây hoa gạo!

Còn bác ww thì thà chụp bà già chứ nhất quyết ko chịu chụp chị em:

Há há ! Nếu như đúng nhưng gì bạn Small leaf nói và với những bức ảnh được up là từ máy các Dzai nhà ta thì E thấy nên dìm thêm để các tay máy này chìm :)).

Theo nguồn tin mới nhất từ già làng Worldwhite, off trà chanh quyết vụ đi 30/4 lúc 20h thứ 4, ngày 11/4/2012 tại 19 Nguyễn Trãi (bia hơi Hiếu béo - Ngã Tư Sở). Đề nghị các ACE nhiệt tình tham gia, cổ vũ, gạch đá,...

Bé quá E ơi :D.

Theo nguồn tin mới nhất từ già làng Worldwhite, off trà chanh quyết vụ đi 30/4 lúc 20h thứ 4, ngày 11/4/2012 tại 19 Nguyễn Trãi (bia hơi Hiếu béo - Ngã Tư Sở). Đề nghị các ACE nhiệt tình tham gia, cổ vũ, gạch đá...!!!

Tăng 2 tăng 3 đều có, ACE quan tâm tăng nào thì đến tăng đó :)).

thông báo như vậy là hơi bị gấp đấy cô lương ạ, vi co những đồng chí 2 hay 3 ngày mới nên phuot.vn 1 lần

Biết sao được :(. AE vừa chém gió trên yahoo quyết là làm nuôn :p.

May quá e vào hóng kịp thời nên mới biết vụ trà chanh hôm nay. Tối nay e chắc chắn có mặt, nhưng chắc hơi muộn, tầm gần 9h gì đấy, học xong e ra liền. ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,437
Latest member
Akoyatravel
Back