What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Tối nay thì e chắc k đi đc, Dạo này đi nhiều quá nên phải chịu khó về nhà hơn để lần sau còn đc đi

Có ng đưa đón mừ ko đi hử e? Phí thế! Làm ôm của bác tqnam đê!!!

Hết giờ với Phượt rùi. LV cái nào anh chị e!

Hn e đi học nếu có đi thì e lên thẳng trên đấy còn k e lại về nhà, hôm trc 11h30 e mới mò về đến nhà. Haizzz.

Danh sách gạch đá bê tông Hà Giang 30/4

1. Worldwhite
2. chAnchAn
3. bby
4. quyennt
5. nhoceddy
6. Hakuna
7. langtusau
8.
9.
10. Nikio
11. ...

Có ng đưa đón mừ ko đi hử e? Phí thế! Làm ôm của bác tqnam đê!!!

Hết giờ với Phượt rùi. LV cái nào anh chị e!

thưa với nàng, tối nay anh phải làm đêm . nên ko đi dc

Last edited:
Các xế nhà minh đâu hết rồi, vào đặt gạch " cứu" bác worldwhite đi. Không lại có vụ Hàm Lợn -2 thì chít.

Nhìn sơ sơ thấy số 8 :D, độ "tàn khốc" đang gấp đôi vụ Hàm Lợn=))

Up cái bản đồ trước sửa bài sau :D. Yêu cầu ACE HTPH cất hết gạch ngói đê ! Quăng hẳn lựu đạn ý :gun :gun :gun

Hưởng ứng lời kêu gọi của bác MU và anh Midnight, nhà em đầu tư quả lựu đạn chống tăng cho dự án "giải cứu" bác WW :D

Đã off ẹp xong. Tiễn chị Q đi Kina có 10 mống. The Gunner trao cờ hội, cái cờ to ko hiểu sao lại bị ướt, mặc dù mấy ngày nay trời nắng to? Cả nhà có thấy lạ lẫm ko ah????

Trên đường về anh langtusau phán rằng, kiểu này dễ bể cung lắm e ơi! Bể là bể thế nào được chứ? Không có xế thì các ôm tự xế. Còn xế kiểu gì thì hồi sau sẽ rõ! Thế mới thấy cái độ lơ là, hời hợt, dửng dưng của các zai HTPH nhà mình như thế nào mấy ôm nhở??? Ghét! Lập hội ôm biểu tình nào!

Bác Tuấn tuyển xế ngoài đi..Đường nhựa thôi nhưng nó dài chị em mình ko đú được đâu...:(

Chúc chị Quyên mã đáo thành công, sang bên đó nhớ cập nhật tình hình về cho mọi người hóng hớt với chị nhé.
Vụ ngủ ở sân bay hay lắm đó chị ah, vừa tiết kiệm, an toàn lại có cảm giác :D

Chúc chị Quyên mã đáo thành công, sang bên đó nhớ cập nhật tình hình về cho mọi người hóng hớt với chị nhé.
Vụ ngủ ở sân bay hay lắm đó chị ah, vừa tiết kiệm, an toàn lại có cảm giác
Thế mà em tưởng anh up ảnh anh lăn lóc ở sân bay cho sát thực với HTPH chứ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,581
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back