What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Đã off ẹp xong. Tiễn chị Q đi Kina có 10 mống. The Gunner trao cờ hội, cái cờ to ko hiểu sao lại bị ướt, mặc dù mấy ngày nay trời nắng to? Cả nhà có thấy lạ lẫm ko ah????

Cái cờ Hội nó ướt từ hôm đi Tà Chì Nhù, em quên không phơi ra mà để nguyên trong túi nilong nên hôm qua vẫn còn hơi ẩm, chứ k phải là đêm nằm ngủ lạnh quá lôi ra đắp nên nó mới bị ẩm đâu, mọi người đừng nghĩ linh tinh mà oan cho iem nhá, iem lúc nào cũng trong sáng như tờ giấy than.

Hôm qua hỏi chị Quyên sau vụ kinabalu 4085m nóc nhà của Đông Nam Á, chị có thừa thắng xông lên luôn đỉnh Kilimanjaro 5895m (Tanzania) nóc nhà của Châu phi hay không, thì chị bảo cũng đang tính làm mình suýt nữa hóc hướng dương với cả sặc trà đá:D

Ý e hỏi là đặt gạch 1 xế, nhưng lại là xế solo thì sao ạ.......

Em là e dislike bác đấy. huhu... Đang thiếu xế bác lại đòi solo. Bùn chết đi đc ah! Bác yên tâm các ôm nhà e làm ôm giỏi lắm ah! Nếu mà ko ôm đc là sẽ lấy dây chun để chằng thật chặt nên bác cứ lái thoải mái, ko phải lo lắng gì hết nhé!

Cái cờ Hội nó ướt từ hôm đi Tà Chì Nhù, em quên không phơi ra mà để nguyên trong túi nilong nên hôm qua vẫn còn hơi ẩm, chứ k phải là đêm nằm ngủ lạnh quá lôi ra đắp nên nó mới bị ẩm đâu, mọi người đừng nghĩ linh tinh mà oan cho iem nhá, iem lúc nào cũng trong sáng như tờ giấy than.

Xem ra lí do hơi chính đáng đấy nhở Gunner??? Tớ lại cứ tưởng trên đường đi off, ấy "bí quá" nên làm liều với cờ hội chứ??? :))

Ý e hỏi là đặt gạch 1 xế, nhưng lại là xế solo thì sao ạ.......

Là bạn đăng ký đi chung với đoàn nhưng sẽ chỵ một mình và tuân thủ những qui định của đoàn vậy thôi
P/S : Chạy solo buồn lắm bạn ah . Bạn chỉ nói chuyện với đống đồ nghề bạn chở thôi và một điều nữa là
Kinh phí nhân đôi va niềm vui giảm một nửa bạn ah

@ Bạn Tình cờ ah ! Bạn cứ đăng ký làm xế đi nhà HTPH không thiếu ôm xinh tươi lên bạn sẽ không phải chạy một mình (solo) theo đoàn đâu

Bạn để vui lòng để lại thông tin cá nhân nhé
- Họ tên ...
- Ngày , tháng năm sinh
- Quê quán
- Số điện thoại

Em phát hiện ra Tình Cờ là anh Cường đóa! Anh Tuấn yên tâm, chuyến tới là 1 ôm solo, 1 xế solo sẽ chở nhau cho tiết kiệm xăng và thêm phần tình củm thôi!

Hi all
Nhà mình sẽ đi vào sáng thứ 7 nhé . Vì nhà em sợ sẽ có một số bạn không đi được vào chiều thứ 6 .
Lịch trình cụ thể và kinh phí cho chuyến đi nhà em se up lên trong ngày mai .

Hà Giang gọi, danh sách sau trả lời:
1. Worldwhite - Xế chở đồ, chốt đoàn, kiêm rất nhiều chức năng khác
2. chAnchAn
3. bby
4. quyennt - Ôm solo
5. nhoceddy
6. Hakuna - Ôm pờ rồ!
7. langtusau - GGmaps
8. Tanh Tanh
9. Tình Cờ - Xế solo
10. Nikio
11. lt2011 (Nguyễn Tuấn Lượng - 0904.964596)
12. Nga (bạn loanmel)

Last edited:
Họ tên: Nguyễn Tuấn Lượng
Quê quán: Thạch Thất - Hà Tây
ĐT: 0904.964596
Kế hoạch cụ thể thế nào ace cho biết nhé!

Hi all
Nhà mình sẽ đi vào sáng thứ 7 nhé . Vì nhà em sợ sẽ có một số bạn không đi được vào chiều thứ 6 .
Lịch trình cụ thể và kinh phí cho chuyến đi nhà em se up lên trong ngày mai .

Bác ơi thế này thì e lại thao thức cả đêm thứ 6 mất. Mà bác up nhanh cái kinh phí đi để e, Ha rika và a Độ còn vác đồ đi hành nghề ah! (a Độ đóng giả người tàn tật. Ha rika hát. Còn e thì ngửa mũ xung quanh mong các cô các bác thương tình cứu vớt!!!)

Mà hôm qua bác ko đi off làm e mang mấy bộ đĩa cho bé Q và bé Bông đi lại phải mang về. Thế rùi chị Nikio bảo cho chị một bộ nhớ!! Ui cha lại có người nhớn nữa thích xem phim hoạt hình các bác ah!

Bác Tuấn ơi cái vụ mai đi dọc sông Hồng thế nào rồi bác?
Em ơi tham gia nhé! Có chị, bby, bác Tuấn và a Độ dập dòm rùi! Sông Hồng đẹp lắm nhớ! Có cả màn đi phà, câu cá nữa.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,579
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back