What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Mình xuống núi rồi cả nhà ạ.

Chúc mừng, chúc mừng chị đã chinh phục được đỉnh !!!

Chưa biết là nhân vật chính có đồng tình hay có phản đối gì không :D... Nhưng vì chờ đợi hồi âm từ nv chính lâu quá, mà mọi người muốn biết lịch để đón thì sốt ruột nên TìnhCờ cũng mạn phép thông báo lịch về của quyennt để mọi ng nắm được..
Ngắn gọn là: Máy bay có chứa hành khách quyennt cất cánh lúc 17h thứ 3 17/04/2012 tại Kuala Lumpur - Malaisia và hạ cánh lúc 21h30' Thứ 3 17/04/2012 tại sân bay Nội Bài - Hà Nội.
Lịch đón quyennt :
Anh, chị, em, bạn bè nào có time và yêu quý quyennt + muốn đi đón thành viên quyennt của hội Hà Tây Phượt Hội đã đơn phương độc mã mang danh hội đi chinh phục đỉnh Kinabalu ở Malaisia trở về . Xin mời các ACE tập trung tại cổng công viên Nghĩa Đô trên đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu giấy - Hà Nội ( Như trên bản đồ bên dưới)

Mọi người sẽ tập trung làm 1 chầu trà đá tán gẫu chờ nhau vào lúc 19h30 đến 20h15' ở trước cổng cv nghĩa đô ( quán nước bên phải theo hương từ đường nhìn vào) sau đó sẽ xuất phát lên sân Nội Bài
(Phương tiện thì ai có gì đi cái đó cho tiện, " Xe bus Cầu Giấy - Nội Bài kết thúc chuyến cuối lúc 20h30' tại cầu giấy và 21h30' tại Nội Bài nên mình e là ko kịp, nên các bạn có ý định đi xe bus thì nên tìm cho mình lựa chọn khác" ===>> đi xe hay chạy bộ tùy ý các thí chủ! =)) )
Vì chưa tập hợp được ý kiến chung nên cách thức, chi tiết và phụ kiện đón nv chính thế nào xin mọi ng cho ý kiến hoặc ai muốn mang theo băng rôn khẩu hiệu gì, hoa, quà gì thì cứ tự nhiên! (wait) Mọi người nhiệt tình ủng hộ!

Thay mặt các già làng, trưởng bản của HTPH, TinhCờ viết thông báo này thay cho giấy mời :D
Thân ái!

Last edited:
e là mem mới nên k biết bác Tình Cờ là ai? n sao bác Tình Cờ nắm rõ tình hình đi và về, hoạt động của c Quyênnt vậy ạ?

e là mem mới nên k biết bác Tình Cờ là ai? n sao bác Tình Cờ nắm rõ tình hình đi và về, hoạt động của c Quyênnt vậy ạ?

:) Cảm ơn bạn đã quan tâm!
Nhưng trước hết xin bạn vui lòng trả lời 1 câu hỏi nhỏ của mình trước đã, được không?
" Bạn tham gia diễn đàn và quan tâm tới nội dung của các bài viết hay bạn chỉ quan tâm xem (người viết là nv chính, hay có quan hệ thế nào với nv chính, người viết là người trực tiếp tham gia, hay chỉ là truyền tải thông tin ) thôi nhỉ ? "

:) Cảm ơn bạn đã quan tâm!
Nhưng trước hết xin bạn vui lòng trả lời 1 câu hỏi nhỏ của mình trước đã, được không?
" Bạn tham gia diễn đàn và quan tâm tới nội dung của các bài viết hay bạn chỉ quan tâm xem (người viết là nv chính, hay có quan hệ thế nào với nv chính, người viết là người trực tiếp tham gia, hay chỉ là truyền tải thông tin ) thôi nhỉ ? "
bác nói vậy là e hiểu rùi. cảm ơn bác đã trả lời thắc mắc của e. thành thật xin lỗi bác vì e đã có câu hỏi không đúng mục đích.

Bác nào có cái ảnh đẹp đẹp của chị Quyên cho em cái để làm bangzon chào mừng ngày chị Quyên về??/
Mấy cái ở trên mờ quá .

Originally Posted by Tình Cờ
Cảm ơn bạn đã quan tâm!
bác nói vậy là e hiểu rùi. cảm ơn bác đã trả lời thắc mắc của e. thành thật xin lỗi bác vì e đã có câu hỏi không đúng mục đích.
Hj! Không sao đâu bạn! Mình ko có ý trách bạn đâu, mọi câu hỏi đều sẽ nhận được sự giải đáp mà!
Có 1 điều mình nghiệm thấy rằng, khi bạn quan tâm tới 1 ai đó hoặc sống với mọi người như thế nào thì người ta sẽ đáp trả lại bạn bằng hoặc hơn với sự quan tâm đó và nhận lại được chính những điều bạn đã trao tặng...
Bạn hãy sống thật vui, thật nhiệt tình và hết mình với Hà Tây Phượt Hội, bạn cũng sẽ nhận được rất rất nhiều niềm vui và sự quan tâm của mọi người dành cho bạn sau này ! và ở đó sẽ có người dõi theo từng bước chân của bạn!
Thân :)

Hj! Không sao đâu bạn! Mình ko có ý trách bạn đâu, mọi câu hỏi đều sẽ nhận được sự giải đáp mà!
Có 1 điều mình nghiệm thấy rằng, khi bạn quan tâm tới 1 ai đó hoặc sống với mọi người như thế nào thì người ta sẽ đáp trả lại bạn bằng hoặc hơn với sự quan tâm đó và nhận lại được chính những điều bạn đã trao tặng...
Bạn hãy sống thật vui, thật nhiệt tình và hết mình với Hà Tây Phượt Hội, bạn cũng sẽ nhận được rất rất nhiều niềm vui và sự quan tâm của mọi người dành cho bạn sau này ! và ở đó sẽ có người dõi theo từng bước chân của bạn!
Thân :)
vâng, cảm ơn bác. Thưa với bác là đầu óc e đơn giản, nên câu trả lời của bác cũng đã làm e tự kỷ mất một thời gian và còn tự hỏi lòng đã làm sai điều j nữa. Bác làm cho e thấy sợ khi đặt bất cứ câu hỏi nào. Nhưng cũng cảm ơn bác đã vẽ đường - chỉ lối. Em sẽ...em sẽ...không đặt bất cứ câu hỏi nào với bác nữa

Tối nay sẽ thử tay nghề đi đêm của các thành viên HTPH bằng chuyến đi đón quyennt: CV Nghĩa Đô - Nội Bài
Thành viên đã confirm đi:
1. Tình Cờ
2. Tanh Tanh
3. Hakuna
4. tqnam

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431