What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
!@#$%^&*()_+ ÔI GIỜI ƠI, GIỜ NÀY VẪN Ở CÔNG TY+_)(*&^%$#@! Chán như con gián.
Đang nghĩ, nên về nhà, hay ngủ lại đây mai làm việc luôn.:help:help
Ông Thọ ơi, làm thơ an ủi anh đi, (beer)

Chẹp, tội nghiệp HT nhỉ !
Nhưng mình cũng đang ở cty đây :D
Ờ... mà sao lại kêu ông Thọ nhỉ! Sao ko kêu e nào động viên an ủi ( Nghi ngờ giới tính =)) )

Anh cùng cảnh ngộ với tqnam rồi, cưới em vợ 29/04, chứ không thì sao nỡ để gái làng phải....... Nhở:D
vâng ! anh em mình ở nhà vặn dây cót , cổ vũ khuấy động phong chào cho anh em vậy bác ạ

Last edited:
@ Nhà em có con kiến con 1 chút : Em vote cho cung đường xuất phát từ chiều tối T6 => ngủ tại Tuyên Quang chứ ngủ ở nhà tối T6 cũng ko yên. He he[/QUOTE]

Em cũng vote theo chị Nikio vụ này ah! Mon men từ chiều thứ 6 đi ah. Tối đâu là nhà ngã đâu là giường cũng đc chứ ở nhà cả đêm thì phí lắm ah!

Biết thế e ở lại rùi khi nào đói í ới bác đi ăn nhở. Em lọ mọ 1 mình trên tầng 14 đến 8h tối thì buồn quá đành lóc cóc đi về mặc dù kịch bản của khách vẫn chưa xong. Hix...

các trai làng nhà mình đâu dồi , cầm gây, cầm dao gia cổng làng giữ gái nàng đi chứ , vụ hà giang này, bác Tuấn mà mời trai thiên hạ đến tán gái làng ta thi nhục lắm, các anh em ạ:D:D:D

Chú tqnam cục bộ địa phương quá đấy . Chú mà cứ giữ gái làng để chị em ế hết ah . Thời buổi kinh tế thị trường trai nhà HTPH không đặt gạch thì anh phải tuyển người thôi . Chứ không cung này bể ah

Chú tqnam cục bộ địa phương quá đấy . Chú mà cứ giữ gái làng để chị em ế hết ah . Thời buổi kinh tế thị trường trai nhà HTPH không đặt gạch thì anh phải tuyển người thôi . Chứ không cung này bể ah

dạ ko bác aj, lời nói của em là như vậy thôi, chư em đang cổ động, khiêu khích anh em nhà minh đặt gach đấy ậ!

Tưởng gì chứ thơ thì đơn giản như đan rổ, e lúc nào mà chẳng văn thơ lai láng chảy tồ tồ, ngoảnh đi ngoảnh lại đã đầy bô:

Thứ Hai em phải đi làm
Thứ Ba em cũng vì làm phải đi
Thứ Tư làm việc nên đi
Thứ Năm càng phải vội đi để làm
Thứ Sáu em cũng phải tham
Thứ Bảy bận quá vì làm phải đi
Chủ Nhật thủng thẳng nghĩ suy
Ở nhà buồn quá có khi... đi làm.

Mọi ngươi ơi cố mà làm đi, đến 30/4 rùi ăn chơi đã đời lun.

Mình xuống núi rồi cả nhà ạ.

Trời sáng dần khi sắp tới đỉnh:

Đoạn đường ngắn thôi mà mãi không tới:

Lên đến đỉnh khi bình minh tới:

Cờ quạt(quên không xem lại xem bác hướng dẫn của mình chụp được chưa:():

Mình xuống núi rồi cả nhà ạ.

Oa, ngưỡng mộ chị thật! Leo tới bình minh cơ ạ?
Tình hình này là hôm nay hay Chủ Nhật chị về ạ? Cả nhà ngóng tin chị mãi. Cho tụi em ngày giờ còn đi đón chứ!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back