What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Bạn gửi thông tin cá nhân đầy đủ nhé, nếu bạn đã đọc kĩ các thông tin và tiêu chí của đội và thấy muốn tham gia thì mọi ng trong hội mở rộng của đón chào bạn ấy nhỉ!
mẫu đăng kí của hội>

Tên đầy đủ:
Nick Phượt:
Ngày tháng năm sinh:
Quê gốc:
Chỗ ở hiện tại
YM:
Tel:
Nghề nghiệp:...
Nhóm máu ( nếu có)

Cám ơn bạn!

Đợi mọi ng với bạn Độ đăng tin vụ đi chơi và ảnh lâu wé nhỉ!
Àh! A Tuấn tình hình nâng cao tay nghề ảnh của bác đến đâu rồi! Cho em theo làm đệ tử nhé...
Hôm nay cả ngày đi ra đi vô chán quá, e vào up cái ảnh này, ảnh e chụp lâu rồi, bác xem thử có đáng làm đệ sách đồ cho bác ko nhé :D.
Vừa chạy xe vừa 1 tay chụp nên ảnh hơi mờ ..

Link đây ạ!=> https://www.phuot.vn/threads/3649-Chân-dung-Cuộc-sống/page20

E đi chùa về phát bị alo làm việc ngay. Rõ khổ cái thân em. Buồn ngủ díu cả mắt nhưng ko dám ngủ ah. Hì hụi đến 11h vẫn chưa xong. Thôi thì mai đến cty sớm làm tiếp vậy. Em vừa cop đc cái đống ảnh trong máy ra rùi n chắc mai e mới post lên cho cả nhà mình ngắm nghía được. Thôi thì các bác đọc tạm cái này nhớ:
https://www.phuot.vn/threads/38661-...của-những-kẻ-“ế”-nhà-HTPH?p=577638#post577638

Bạn Cường ah ! Hôm nay đi sửa máy giúp bạn đến tận 21.30h thì ảnh thế nào được . Hẹn bạn Hùng (Mid Night ) và Hảo tối nay trà đá để hoàn thiện cung Hà Giang mà còn không đi được . Với lại giờ anh nhiều tuổi rồi mua máy chụp cho vui thôi . Chứ tuổi bọn anh làm quen với công nghệ mới đã mệt rồi để chụp được đẹp chắc chả bao giờ . Có nhiều thứ phải học các bạn nhiều

Nhà cháu giờ mới mở được cái mắt ra đây ạ,hôm qua ăn chơi thác loạn với máy đứa tên nhà Sói mệt quá huhuhu có ai cứu cháu với ạ
còn đây là hàng ạ đây là vườn hoa gần Vinasat

Dạ nhà cháu nói sơ qua về nhà bác TQ Nam ạ nhà bác ấy làm về đồ thờ và tượng phật nên mấy hot girl nhà HTPH về mà lại muốn ăn nắm lâu dài ở đây mới chết chứ đây là vẻ mặt thèm khát và tiếc nuối của các cô này

đây nữa ạ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back