What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Hèm! TìnhCờ chờ xem ảnh của mọi người và xem có ai tường thuật diễn biến vụ "Lên chùa bẻ 1 số thứ" của đội ta ko ấy mờ ! Sáng nay nhận đc tn nhưng mà ko kịp sắp xếp lịch vì gấp quá, nên ko tham gia với mọi ng đc :D

Hèm! TìnhCờ chờ xem ảnh của mọi người và xem có ai tường thuật diễn biến vụ "Lên chùa bẻ 1 số thứ" của đội ta ko ấy mờ ! Sáng nay nhận đc tn nhưng mà ko kịp sắp xếp lịch vì gấp quá, nên ko tham gia với mọi ng đc :D
Tiếc quá đi bác. Chúng em là ngoan lắm. Không vứt rác bừa bãi, không đi tùm lum, không bẻ gì đâu. Bác nói vậy oan cho tụi e quá!

là e nt cho bác đó. ông bạn vừa mới đk trên này, loay hoay chưa gửi đc tiếng nói. e mở thử xem thế nào :D

chào cả nhà
em là lính mới
là hàng xóm của hà tây
các bác các chị cho em tham ja với
hj
Chào mừng bạn đến với Hà Tây Phượt Hội
Bạn cho mọi người biết 1 chút thông tin về lý lịch trích ngang của bạn nhé !
Chúc vui ! :)

Bác độ chắc giờ này đang cong đit chạy về rồi.nhà mình nay di nhiều ảnh dìm hàng lém.bà con cứ yên tam đi

vâng
em tên trung
là bạn của vân
hiện jo em cũng đi làm rùi
quê em thì ở phủ lý cơ
em cũng hay thích đi chơi kiểu thế này
lên nghe vân nói em cũng tham ja xem sao
hj

vâng
em tên trung
là bạn của vân
hiện jo em cũng đi làm rùi
quê em thì ở phủ lý cơ
em cũng hay thích đi chơi kiểu thế này
lên nghe vân nói em cũng tham ja xem sao
hj

Welcome bạn!
Bạn đọc lại xem tiêu chí của hội có phù hợp với sở thích và mong muốn của bạn ko nhé!
Và đọc lại để có những form mẫu tham gia.
Nếu bạn chỉ đi 1 chuyến cùng hội thì ko cần theo form, chỉ cần thêm năm sinh cho dễ xưng hô, sđt để tiện liên lạc.

Kế hoạch nhà mình đi hay đấy, nhưng kể ra tham dự đc vài phiên chợ vùng cao thì hay hơn đúng ko cả nhà!
Ví dụ: http://afamily.vn/du-lich/20110729112634586/An-tuong-phien-cho-vung-cao-Yen-Minh.chn

Bạn lt2011 ah . Mình cũng muốn để mọi người lên vào đúng dịp họp chợ . Nhưng không có thơi gian . Nếu xuất phát từ Hà nội vào thứ 6 bạn có thể đi chợ Quyết tiến họp vào thư 7 và chợ phiên Đồng văn họp vào Chủ nhât . Còn chợ Cán cấu thi chỉ bán gia suc và trau bò ngựa . Chợ tình Khâu vai thi năm nay sẽ bắt đầu vào đêm 26_3 AL . Nếu bạn muốn tham dự chợ tình Khâu vai thì sáng mai 6h bạn hãy xuât phát từ HN nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back