What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
@chị Quyên: Khổ thân chị quá! Chúc chị leo núi thành công nh! Cả nhà luôn ngóng tin chị ah!

Đã có kinh phí cho HG, bạn nào kinh phí chưa đủ thì xin mời tham gia đội hát rong đường phố với Langtusau, nhoceddy và Ha rika ngay nh. Đăng kí sớm sẽ được phân vai sớm! Nhanh chân nhanh chân nào!

Còn bác nào sáng nay thích đi chùa Trầm và chùa Tây Phương thì mau theo đoàn lúc 8h sáng tại Big C Thăng Long nh. Nếu đọc tn muộn quá thì cứ alo cho Langtusau 0932 38 46 69/ 0168 663 6669 hoặc chạy thẳng lên chùa sẽ gặp cả nhà mình đông đủ. Thanks all!

Em vote đi đường thủy về, cả xế cả ôm ko phải căng thẳng trên đg nữa mà thư thái ngắm sơn thủy hữu tình!
Cung đường bộ là kế hoạch dự phòng thôi!

(Dự phòng thêm lịch trình chạy từ chiều thứ 6 đi ạ, chứ đêm thứ 6 ở nhà mất ngủ mất, hic hic)

Cô chả đọc kỹ gì cả ! Cả 2 opt A đưa ra đều là đường thủy chứ nào có đường bộ ?
Ko có lịch chạy cho chiều thứ 6 vì quyết theo tập thể chạy sáng thứ 7 rồi. Cái bản đồ coi như bỏ.
E xác đinh lead và thủ quỹ luôn vụ này nhé, mọi chỉ dẫn cũng như thông tin cần thiết A sẽ chuyển và hướng dẫn E.

Em vote đi đường thủy về, cả xế cả ôm ko phải căng thẳng trên đg nữa mà thư thái ngắm sơn thủy hữu tình!

Thưa vơi cô là chúng ta chỉ ngắm cảnh có gần 3h thôi . Sau đó là gần 250km các xế mài mặt xuống đường mà Em ơi Hà nội phố đấy cô ah

Dù ngày đầu có chạy sớm lên Quản Bạ thì ngày sau vẫn phải theo lịch thuyền mà về Na Hang (Ba Bể) rồi mới về HN A ạ. Thế E mới nói gọi điện liên lạc mặc cả giờ chạy từ Yên Hoa về Na Hang (Ba Bể) sớm. E vẫn phản đối việc chạy thẳng lên Quản Bạ ngay ngày đầu (Gần 400km 1 ngày). Vào tình huống cụ thể thì tùy cơ ứng biến thôi ạ.
E đã lường đc ngày cuối về muộn và có ý định khuyên mọi người nghỉ ở Việt Trì (Or Thái Nguyên) nếu theo đường Na Hang (or Ba Bể). Sáng dậy sớm chạy thẳng về HN đi làm vào thứ 4. E đã từng chạy từ Việt Trì về HN mất 1h15' vào sáng sớm.
Nếu đi thuyền từ Yên Hoa về Ba Bể thì đường về HN sẽ gần hơn đi thuyền từ Yên Hoa về lòng hồ Thủy điện Na Hang. E đã căn lo cho mọi người cả rồi ạ.
Tối nay trà đá với E đc như A nói thì mang quyển bản đồ theo E sẽ nói chi tiết hơn A nhé.

by MidNight
Dù ngày đầu có chạy sớm lên Quản Bạ thì ngày sau vẫn phải theo lịch thuyền mà về Na Hang (Ba Bể) rồi mới về HN A ạ. Thế E mới nói gọi điện liên lạc mặc cả giờ chạy từ Yên Hoa về Na Hang (Ba Bể) sớm. E vẫn phản đối việc chạy thẳng lên Quản Bạ ngay ngày đầu (Gần 400km 1 ngày). Vào tình huống cụ thể thì tùy cơ ứng biến thôi ạ
Mình cũng đồng ý với ý kiến của Midnight vì chạy gần 400km xong thì sẽ có 1 số xế chưa quen đường dài, chạy xong rồi chỉ nằm mà thở thôi thì cũng hết cả hứng thú làm gì khác rồi còn gì! Nên tùy vào tình hình thời tiết, sức khỏe AE mà tiến hành thôi các pác ạ!

Cô chả đọc kỹ gì cả ! Cả 2 opt A đưa ra đều là đường thủy chứ nào có đường bộ ?
Ko có lịch chạy cho chiều thứ 6 vì quyết theo tập thể chạy sáng thứ 7 rồi. Cái bản đồ coi như bỏ.
E xác đinh lead và thủ quỹ luôn vụ này nhé, mọi chỉ dẫn cũng như thông tin cần thiết A sẽ chuyển và hướng dẫn E.

Tối nay trà đá với E đc như A nói thì mang quyển bản đồ theo E sẽ nói chi tiết hơn A nhé.

Vầng, em lead!
Tối nay trà đá ở đâu ạ, em đi còn nắm đc tình hình chứ!

Chuyến Hà Giang chốt đoàn vào 25/4, khởi hành thứ 7, 28/4. Kết thúc rạng sáng thứ 4, về đến HN lúc 6h30.
Kinh phí nộp theo các buổi trà đá cho Hakuna, hoặc CK Vietcombank: 0011.003.150.720 - Trịnh Bích Hảo (0988111420)

các bác ơi,e có zai muốn đi cùng, n chưa dám chắc chắn nên không biết có phải đk trước k ạ?

Chưa chắc chắn thì cứ suy nghĩ đến 25 là chốt nhé! Chốt danh sách, chốt $$$ luôn!

bác Độ chuyến đi cá nướng về sớm vậy? post ảnh đi chùa hn cho cả nhà xem nào?

Mọi người tập trung ở đây trực chờ xem gì thế nhỉ ;)) ! ( 9 member & 3 guest săm soi =)) )

thế bác Tình cờ cũng ở đây trực chờ với mọi người ngóng gì vậy ạ? (e hơi mạn phép, xin bác tha lỗi)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back