What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Hội Hà Tây mình xem "liên kết" kiểu gì cho gắn và bó cái ah. Như sáng nay, ngày nghỉ rảnh quá muốn gọi anh em đi cafe, đi trà đá mà chẳng biết làm như lào

Danh sách tính đến trưa ngày 12/11/2011

Danh sách tạm tính
1, MUHSK
2, Funny_Kid
3, hakuna1609 - ôm
4, Johnny
5,6 anhhungxadieu + bạn
7.......

Mọi người dăng ký làm xế hay ôm nhé, để còn sắp xếp.

@: amateur8x. giao lưu --> thân thiết, gắn bó--> lúc buồn, lúc rỗi --> gọi điện--> cà phê --> hết buồn --> thân thiết :D

Em ở Mậu Lương...theo lịch trình mọi người sẽ đi qua nhà em..he he he..ra chặn đường

Em ở Mậu Lương...theo lịch trình mọi người sẽ đi qua nhà em..he he he..ra chặn đường

Cả hội vào nhà ha rika xin bữa cơm tối... cám ơn trước nhé.

Em sắp lịch đi cùng hội đi.

Anh ơi..cái cung đường này.rất chi là ko có gì...Làng Cự Đà đc đền bù đất phá hết nhà cổ xây nhà tầng rồi..đi ở đấy như đi ở phố thôi...còn đã đi qua chỗ em thì sao không.... Mậu Lương -> làng rèn Đa Sĩ -> Hà Trì -> bưu điện Hà Đông....chứ ko quay lại đi đg 70 nữa..

mà lịch trình của anh cũng hình như ngc 1 chút...phải là Tả Thanh Oai -> Cự Đà -> Mậu Lương

mà lịch trình của anh cũng hình như ngc 1 chút...phải là Tả Thanh Oai -> Cự Đà -> Mậu Lương

Tất cả lịch trình này anh xem trên bản đồ rồi lên kế hoạch, chắc ít nhiều cũng có phần sai, rất cần có " thổ công, thổ địa" đi cùng.
Thanks all..

Hội Hà Tây mình xem "liên kết" kiểu gì cho gắn và bó cái ah. Như sáng nay, ngày nghỉ rảnh quá muốn gọi anh em đi cafe, đi trà đá mà chẳng biết làm như lào
...Anh MUHSK...nên lập 1 cái danh sách liên lạc của các thành viên trong hội...ít nhất là cái yahoo

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,708
191,507
Latest member
globalusasmm
Back