What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
...Anh MUHSK...nên lập 1 cái danh sách liên lạc của các thành viên trong hội...ít nhất là cái yahoo

Có hết , yahoo, tên tuổi địa chỉ, nguyên quán, điện thoại... anh đã gửi cho các thành viên 1 lần nhưng có 1 số địa chỉ email không nhận đc, anh sẽ gửi lại cho tất cả thành viên, để những công dân mới cập nhật.

Bác Muhsk ơi, e xin dập dòm nhé, hiện tại ngày 4-12 e đang có chút việc, e đang cố gắng thu xếp để tham gia ^^

Hay là em có đề nghị nhỏ, bác muhsk có nên thay đổi kế hoạch là đi Ba Vì hoặc Sơn Tây không nhỉ, nơi đó đẹp hơn

Kế hoạch này hay đấy nhưng còn những 2 tuần nữa nên em cũng chưa nói chắc được là có đi không, thôi dập dòm vậy :D
Dạo này cuối năm lắm cưới xin, hội họp không bỏ được hic hic.
Nếu cuối tuần này đi thì may ra em còn đi được.

Có hết , yahoo, tên tuổi địa chỉ, nguyên quán, điện thoại... anh đã gửi cho các thành viên 1 lần nhưng có 1 số địa chỉ email không nhận đc, anh sẽ gửi lại cho tất cả thành viên, để những công dân mới cập nhật.
Mạn phép bác nhé! Hay anh chị em nào mới tham gia hội thì gửi thông tin tham gia về cho em đi vì em thấy thời gian em online 20/24 ( nhiều hơn bác MU) nên cập nhật nhanh hơn và có thể 1 tháng sẽ gửi mail thông tin về danh sách hội viên cho mọi người. Chứ tình hình ACE hơi mù mờ về nhau. Bác thấy vậy có ok ko?
Đây chỉ là ý kiến cá nhân, mong bác đừng dỗi nhá....kakaka =))

Mạn phép bác nhé! Hay anh chị em nào mới tham gia hội thì gửi thông tin tham gia về cho em đi vì em thấy thời gian em online 20/24 ( nhiều hơn bác MU) nên cập nhật nhanh hơn và có thể 1 tháng sẽ gửi mail thông tin về danh sách hội viên cho mọi người. Chứ tình hình ACE hơi mù mờ về nhau. Bác thấy vậy có ok ko?

Bác chủ bỏ lên google docs ý, ai mới tham gia thì bác gửi link cho họ & người đó có thể tự cập nhật thông tin của mình vào file chung trên đó.

Hi Johnny: Ok man, rất vui chứ.

Các thành viên mới gửi thông tin cá nhân cho Johnny nhé: [email protected]

Hi: anhhungxadieu: dịp này đi như vậy thôi, anh hứa đầu năm sau sẽ làm chuyến Ba Vì, ok em nhé, e vẫn giữ 2 viên gạch đấy chứ

Thanks!

Chứ tình hình ACE hơi mù mờ về nhau. Bác thấy vậy có ok ko?

ACE nhà mình tự "show" lên cho thành viên nhận diện và biết chứ nhỉ..?
Biết đâu trên vạn dặm đường lại có duyên hội ngộ.;)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,708
191,507
Latest member
globalusasmm
Back