What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Cuộc off đã ít nhiều thu được kết quả, mọi người đồng lòng về hướng đi của hội, nhưng cách làm và thực hiện vẫn còn chưa thống nhất.( làm như nào, làm ở mức nào... ), theo ý kiến của bác worldwhite thì mọi người sẽ thống nhất ở cuộc off lần sau:

Hôm nay chúng ta đã có thêm những người bạn mới

Cái này chị Hakuna1609 cười xinh nhờ....ảo thế, mỗi tội ít nói...hay lại giữ hình tượng hả chị....=))

@ hakuna ít nói thật Johnny à, anh thấy online 2h rồi mà cứ lặng thinh.

Tối mai 30/11 ACE khu vực Cầu Diễn + Vân Canh + Xuân Phương và vùng lân cận tranh thủ off trà đá nhé.

Địa điểm: Trà đá vỉa hè Cầu Diễn
Thời gian: 20h

Thông báo này thay cho lời năn nỉ, kêu gào
Đề nghị mọi người hưởng ứng.

Last edited:
Cái này chị Hakuna1609 cười xinh nhờ....ảo thế, mỗi tội ít nói...hay lại giữ hình tượng hả chị....=))

Đấy chú Lộc phải nhìn em Quyền mà học tập đây này. Chê các chị già thì chỉ có mà đi 1 mình thôi nhá :T
Chưa chắc các em trẻ trung xinh tươi đã chăm sóc tốt bằng các chị đâu :LL

Thế mình học xong bằng phi công lâu rồi .mà bây giừo mới lấy thêm bằng lái congtenno kèm theo rơ móc đi kèm có lái được không nhỉ các bạn hehe.nói chung là hôm qua rất vui nhưng mỗi tội là mọi người phải về sớm quá hihi

Thế mình học xong bằng phi công lâu rồi .mà bây giừo mới lấy thêm bằng lái congtenno kèm theo rơ móc đi kèm có lái được không nhỉ các bạn hehe.nói chung là hôm qua rất vui nhưng mỗi tội là mọi người phải về sớm quá hihi

Lái thì lái được nhưng quan trọng là được lái không, còn tùy vào "máy bay" hoặc trình của....phi công
Anh thấy nhiều người có mỗi bằng lái xe đạp mà vẫn lái " máy bay" có sao đâu.

Nói chung là không nên, hoặc hạn chế lái nhé.

Chúc các bạn lái "máy bay" an toàn. =))

( Anh về với con đò "rách" đây )

Bác thu ơi sao lại gọi là đò rách mà phải gọi là "máy bay đã ném bom của anh chứ ạ" à mà bằng lái xe đạp thì ai lại quá chuyên nghiệp lun
Lái thì lái được nhưng quan trọng là được lái không, còn tùy vào "máy bay" hoặc trình của....phi công
Anh thấy nhiều người có mỗi bằng lái xe đạp mà vẫn lái " máy bay" có sao đâu.

Nói chung là không nên, hoặc hạn chế lái nhé.

Chúc các bạn lái "máy bay" an toàn. =))

( Anh về với con đò "rách" đây )

Trình độ của bạn lại quá cao so với yêu cầu của nhà tuyển dụng. Với lại người ta đang yêu cầu lái máy bay, bạn lại hạ cánh xuống để lái kiểu contener kèm rơ mooc e rằng hành khách bị nguy hiểm đến tính mạng;)
Hi hi...nghe lời hội trưởng đi, KHÔNG nên và HẠN CHẾ nhé=))=))=))

Không phải là hạ cánh xuống lái đâu ạ,mà là lái xong máy bay dân dụng về an toàn rồi nên chuyển sang lái máy bay ném bom ạ,hay người ta gọi là lái xe chở theo rơ móc đi kèm bạn ạ hihi,đây các cụ gọi là quá nủa đời phiêu bạt ta lại úp mặt về sông quê,ôi con sông quê con sông quê
Trình độ của bạn lại quá cao so với yêu cầu của nhà tuyển dụng. Với lại người ta đang yêu cầu lái máy bay, bạn lại hạ cánh xuống để lái contener kèm rơ mooc e rằng hành khách bị nguy hiểm đến tính mạng;)
Hi hi...nghe lời hội trưởng đi, KHÔNG nên và HẠN CHẾ nhé=))=))=))

Nhà này định phượt trên trời sao mà cứ phi công với máy bay thế?
Phi công chỉ tổ phá máy, tốt nhất cứ tránh cho xa:D

Tối mai 30/11 ACE khu vực Cầu Diễn + Vân Canh + Xuân Phương và vùng lân cận tranh thủ off trà đá nhé.

Địa điểm: Trà đá vỉa hè Cầu Diễn
Thời gian: 20h

Thông báo này thay cho lời năn nỉ, kêu gào
Đề nghị mọi người hưởng ứng.
Em sẽ có mặt, nhưng mai là 29. Là mai hay ngày kia ạ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,701
191,503
Latest member
scload
Back