What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Hôm nay đi offline nhưng về sớm em còn tranh thủ chơi bời đạp xe tí chút bà con ạ vui quá hehe
attachment.php

Xe đạp ở bãi giữa sông hồng đó ACE ạ đẹp không liệu em có ham chơi quá không các bác nhỉ
attachment.php

Đợt này đi làng Chuông hay gì gì đó các bác cho em bám càng nhé, mang tiếng ở HN mà cũng chưa được đi lần nào
PS : em hôm nay đi cùng bác Tuấn !

Vâng ạ hội chính của em ở bên nguoidulich.info ạ nhưng mà thấy đội hà tây phượt hội nhà mềnh cũng máu mà chơi càng đông càng vui mà bác

Hội định về Thường Tín thăm chùa Đậu + làng thêu Quất Động quê hương em, lịch trình như vậy có hợp lý không, em cho mọi người lời góp ý. keke. Nếu đi được cùng hội thì còn gì bằng.

Về làng Chuông -Thanh Oai thì đã có canmotnguoihieu rồi, không sợ lạc đường.

Nói chung càng đông càng vui.

Hi,bác nói làm e ngại quá, mang tiếng ở Thanh Oai mà em đã biết mặt mũi cái chợ Chuông thế nào đâu :(, tuy nhiên cái cung đường độc giã từ QL 21B về Thường Tín thì e biết :)

Đợt này đi làng Chuông hay gì gì đó các bác cho em bám càng nhé, mang tiếng ở HN mà cũng chưa được đi lần nào
PS : em hôm nay đi cùng bác Tuấn !

Được chứ, chào đón 2 anh em.

Bác hội trưởng ơi theo thông tin mật em mới nhận được từ cục tình báo CIA là chợ chuông họp đén tận 11 h trưa ạ nên cũng không cần thiết phải đi sớm đâu bác ạ,nếu đổi lịch là đi từ 7 h 30 thì chắc có nhiều người đi được hơn đấy bác ạ,nếu giờ đó hoặc muộn hơn thì em xin đăng ký 1 chân xế xịn ạ cảm ơn các bác có gì pm lại cho cả nhà biết bác nhé'
(c)

Anh sẽ xem lại và thông tin sớm tới cả nhà nhé.

Oái. cái đầu đọc thẻ biến đâu rồi, cả nhà đợi chút nhé, mình sẽ "tung " ảnh off lên.

Hôm qua em đang ở Hưng Yên thì hội trưởng gọi. Khổ! em biết lịch off rồi nhưng mà bận nên chả dám đăng ký.
Cuối năm, thiên hạ thi nhau cưới làm mình....sốt cả ruột, dường như chả có ngày nào cuối tuần rảnh:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,701
191,503
Latest member
scload
Back