What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Em không đi ọp ẹp được, nhưng em vẫn muốn tham gia cái vụ làng Chuông Hà Tây quê mình ngày 4/12 có được ko hả các bác? ^^ Nếu được cho em đăng ký chân ôm với nhé! :D

Em không đi ọp ẹp được, nhưng em vẫn muốn tham gia cái vụ làng Chuông Hà Tây quê mình ngày 4/12 có được ko hả các bác? ^^ Nếu được cho em đăng ký chân ôm với nhé! :D

Được quá đi chứ.

Danh sách đi chợ Chuông ( 04/12)tính đến thời điểm này.

1, MUHSK
2, Funny_Kid
3, hakuna1609 - ôm
4, Johnny
5,6 anhhungxadieu + bạn
7, ha rika
8, forever860408
9,.........

Các bạn ơi vào đăng ký tiếp đi.

Danh sách đi chợ Chuông ( 04/12)tính đến thời điểm này.

1, MUHSK
2, Funny_Kid
3, hakuna1609 - ôm
4, Johnny
5,6 anhhungxadieu + bạn
7, ha rika
8, forever860408
9,.........

Các bạn ơi vào đăng ký tiếp đi.

Em xin đặt gạch ngày 4/12 nhé. Còn buổi off tới nay em có chút việc bận nên không tham dự được...

Không thấy xuxu87 , Midnight, Boyxda, Kids...... vào góp ý gì nhỉ? (NO)

Khì ! Cuối tuần E có chút việc gia đình nên ko rõ ra lê la cùng ACE được ko. Còn vụ loanh quanh Chợ Chuông cũng thế nên chỉ chăm chú theo dõi topic thôi chứ chả dám góp ý gì :D.

Khì ! Cuối tuần E có chút việc gia đình nên ko rõ ra lê la cùng ACE được ko. Còn vụ loanh quanh Chợ Chuông cũng thế nên chỉ chăm chú theo dõi topic thôi chứ chả dám góp ý gì :D.

Hội định về Thường Tín thăm chùa Đậu + làng thêu Quất Động quê hương em, lịch trình như vậy có hợp lý không, em cho mọi người lời góp ý. keke. Nếu đi được cùng hội thì còn gì bằng.

Về làng Chuông -Thanh Oai thì đã có canmotnguoihieu rồi, không sợ lạc đường.

Nói chung càng đông càng vui.

Bác này chỉ khoái chạy cung Khủng thoai...=))

Không thấy xuxu87 , Midnight, Boyxda, Kids...... vào góp ý gì nhỉ? (NO)

:)) thì em đã nói vụ làng Chuông là dập dòm rồi còn gì. Còn off sáng chủ nhật thì em sẽ cố gắng chạy ra một lúc, dạo này hơi bận tí, các bác thông cảm :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,703
191,503
Latest member
scload
Back