What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Chắc hội trưởng lại bỏ em nào nên thay số điện thoại rồi...hihi
Off cafe xong có hát hò tí không nhỉ? Em mà đi ăn cưới về kịp sẽ ra gào vài bài với cả nhà cho vui:)

hớ hớ.bác minsk 125cc này giống em rùi.em cung có 1 cái y hệt bác.
Nhập hội nhập hội thôi, ai dành cho newbie 1 vote nào

hớ hớ.bác minsk 125cc này giống em rùi.em cung có 1 cái y hệt bác.
Nhập hội nhập hội thôi, ai dành cho newbie 1 vote nào

cho xin mot chan nhe . yh: thaituan_7329 . to o hoai duc

Hai bác bồ kết rồi thì gửi thông tin cá nhân ( tên họ, năm sinh, giới tính, tạm trú, quê quán, nghề nghiệp, SDT) cho Johnny nhé, Johnny sẽ gửi hướng dẫn cho các bác: [email protected]

Cảm ơn
MUHSK

Chắc hội trưởng lại bỏ em nào nên thay số điện thoại rồi...hihi
Off cafe xong có hát hò tí không nhỉ? Em mà đi ăn cưới về kịp sẽ ra gào vài bài với cả nhà cho vui:)

Cậu Johnny hẹn 9h30' tụ tập cafe thì chắc có lý do cả đấy.
Chắc sẽ lại là:
C1: cafe
C2: "trưa rùi, anh em về làm jì. Ở lại đi nhậu luôn".:)
C3: "giờ này về chỉ ngủ, chứ làm jì đâu, thui cả nhà đi hát nhé".=))
Đề nghị Johnny thông báo rõ ràng để các anh em mang đầy đủ đạn dược nhoé....:)):))

Lý do lớn nhất là để ACE có cơ hội gặp gỡ nhau, còn mà C2, C3 của bác em không ý kiến gì. Cái này để Bác MUHSK chỉ đạo đê...ACE khi đi nhớ tập trung đúng giờ nhé. Em có ra muộn 1 chút xíu thôi. Bác Thu đến sớm thì chỉ đạo bác nhá...

Đã cập nhật danh sách cho forever860408 vs langtusau0985 . Các bác vào check lại thông tin xem đã đúng chưa

Cậu Johnny hẹn 9h30' tụ tập cafe thì chắc có lý do cả đấy.
Chắc sẽ lại là:
C1: cafe
C2: "trưa rùi, anh em về làm jì. Ở lại đi nhậu luôn".:)
C3: "giờ này về chỉ ngủ, chứ làm jì đâu, thui cả nhà đi hát nhé".=))
Đề nghị Johnny thông báo rõ ràng để các anh em mang đầy đủ đạn dược nhoé....:)):))

Lý do lớn nhất là để ACE có cơ hội gặp gỡ nhau, còn mà C2, C3 của bác em không ý kiến gì. Cái này để Bác MUHSK chỉ đạo đê...ACE khi đi nhớ tập trung đúng giờ nhé. Em có ra muộn 1 chút xíu thôi. Bác Thu đến sớm thì chỉ đạo bác nhá...

Anh em đến nhìn mặt nhận tên, ai có " súng" mang đi mà chộp ảnh nhé.
C2,c3... thì hơi khó nói ( mặc dù 90% là không có) nhưng đạn dược cứ mang 1 hòm đi nhé;) Lâu rồi cũng không được thử cái giọng Chai-en của mình.

Anh em đến nhìn mặt nhận tên, ai có " súng" mang đi mà chộp ảnh nhé.
C2,c3... thì hơi khó nói ( mặc dù 90% là không có) nhưng đạn dược cứ mang 1 hòm đi nhé;) Lâu rồi cũng không được thử cái giọng Chai-en của mình.

Quyết luôn đi bác ơi. Bác là đầu tàu, bác ho 1 tiếng ai dám không nghe^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,703
191,503
Latest member
scload
Back