What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Các bác sau vào cập nhật thông tin ngya trên google dóc nhé. Nếu chưa có link thì gửi 1 email cho [email protected] để nhận link vào sửa chữa nhé:
1. Man_in_black
2. Nhoceddy
3. Worldwhite
4. Minskheo
Các bác nào chưa cập nhật nghề nghiệp thì cũng lên update luôn và ngay nhé :Dam

cho mình join với, thỉnh thoảng muốn tham gia nhưng chưa có đội nhóm, buồn. rất mong anh em cổ vũ,

Offline Coffee
Địa điểm: Cafe Tưởng (cầu Đen -Hà Đông)
Thời Gian: 09h30 ngày chủ nhật 27/11/2011.

Ngày mai khoảng 10h30' minh phải đi , do vậy mình sẽ có mặt tại quán lúc 9h, ACE nào đến sớm thì alo để nhận người thân nhé.

Ngày mai là gặp mọi người rùi. trời ơi háo hức quá như là mình đang đợi như đợi mẹ đi chợ về ngày nhỏ vậy

Mình đăng kí vụ 4/12 nhé, mình & bạn cùng phòng.
Mình chưa hình dung được cụ thể các địa điểm đến là những đâu, mới biết sẽ đến chùa Đậu & chợ nón.
Tuyến của mìn có qua làng lụa Vạn Phúc được không nhỉ?

P/S: Hôm nay mình không đi off để bác trưởng gọi nhắc ngại quá. Lần sau mình sẽ nhớ để thông báo nếu không đi được.

Bác hội trưởng ơi theo thông tin mật em mới nhận được từ cục tình báo CIA là chợ chuông họp đén tận 11 h trưa ạ nên cũng không cần thiết phải đi sớm đâu bác ạ,nếu đổi lịch là đi từ 7 h 30 thì chắc có nhiều người đi được hơn đấy bác ạ,nếu giờ đó hoặc muộn hơn thì em xin đăng ký 1 chân xế xịn ạ cảm ơn các bác có gì pm lại cho cả nhà biết bác nhé'
(c)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,701
191,503
Latest member
scload
Back