What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
UI! trời lạnh quá.
Mai không biết có dậy sớm được ko? mà đi sớm thế thì không kịp ăn sáng à, hội trưởng?
Có tổ chức ăn sáng luôn ko nhỉ?:D

UI! trời lạnh quá.
Mai không biết có dậy sớm được ko? mà đi sớm thế thì không kịp ăn sáng à, hội trưởng?
Có tổ chức ăn sáng luôn ko nhỉ?:D

Uh anh cũng thấy "nạnh nắm" không biết có ngủ đc không

Không tổ chức ăn sáng đâu, các thành viên chủ động lót dạ trước đi, gặp nhau là đi luôn.

Hi all: mai trời lạnh, bà con ăn mặc ấm nhé. 7h trời vẫn chưa ấm đâu. Chúc cả nhà ngủ ngon, mai gặp nhau.

Anh up lại chương trình đi xem bao nhiêu km nhỉ? Xem nếu ko có xế em có thể tự túc được ko?
trưa nghỉ ngơi, ăn uống ở đâu? Em chỉ thích đến mấy chùa thôi, làng nghề thì...chả có gì:D

Lịch trình cụ thể như sau:

Ngày 04/12/2011

7h xuất phát tại Bưu điện Hà Đông-->QL 21B --> Làng chuông = 18km
9h30' từ Chuông --> Chùa Bối Khê = 5km --->Đường Độc Giã -> Tỉnh Lộ 427--> TL 71--> QL 1 --> Thêu Quất Động = 25Km
11h30 Quất động --> chùa Đậu = 5km
Ăn trưa nghỉ ngơi tại đây luôn

2h Chùa Đậu -> QL1--> dg Ngọc Hồi --> Phan trọng Tuệ--> TL70-> dg Tả Thanh Oai--> Mậu Lương --> Cự Dà = 22km
4h30 Cự Đà --> Bưu Điện Hà Đông = 10 km

Tổng = 80km

Ôi! thế này mà không có ai đèo em chịu thôi, 80km về chắc tối em ngủ lăn quay.
Tối qua đi ăn cưới anh đồng nghiệp ở Kim Sơn- Ninh Bình đi ô tô 130km, đến nơi ăn xong lại leo lên ô tô về HN 130km. Hôm nay lưng em còn đau rã rời đây này...

Ôi! thế này mà không có ai đèo em chịu thôi, 80km về chắc tối em ngủ lăn quay.
Tối qua đi ăn cưới anh đồng nghiệp ở Kim Sơn- Ninh Bình đi ô tô 130km, đến nơi ăn xong lại leo lên ô tô về HN 130km. Hôm nay lưng em còn đau rã rời đây này...

Liên lạc với xế ngay thôi.

@ all: ngày mai đoàn ta sẽ có thêm 4 người, tổng = 18, vui nha.

Sau khi hoàn thành nhiệm vụ đi thái bình ăn cưới ta đã về và đi học giờ thì đã về đến ngôi nhà thân yêu của ta mệt muốn ngủ nhưng háo hức ngày mai quá.chúc cả nhà ngủ ngon G9 mai gặp nhau ở BDHĐ nhé

@ MUHSK: rất mong muốn ạ! Tuy rằng có thể mình ko tham gia được đầy đủ các hoạt động của hội.
@ langtusau0985: chị ở phượng làng e ạ. E ở đâu vậy?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,698
191,500
Latest member
BuyLinkedInAccount15
Back