What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
thứ 6 tuần tơi hà giang _cao bằng ! ok
Hic, những tháng cuối năm bận rộn,người người đi nhiều hơn nhưng mà thời gian sao mà ít thía, nhiều chuyến đi tham gia quá mà chẳng thể sắp xếp thời gian, e muốn đến Cao Bằng lắm mà chưa có dịp :(

Nikio em xin chào ACE HÀ TÂY !
Em dân Hà Tây chính gốc nổi tiếng với làng pháo Bình Đà.

Khi xưa em bé con con
Ngồi kết pháo tép cũng thấy ngon
Mà nay chẳng còn
Đì đùng pháo nổ mỗi khi giao thừa.

Rất vui được làm quen với ACE.
YH: [email protected]

He, bác này ở khá gần nhà e này ^^

Hic, những tháng cuối năm bận rộn,người người đi nhiều hơn nhưng mà thời gian sao mà ít thía, nhiều chuyến đi tham gia quá mà chẳng thể sắp xếp thời gian, e muốn đến Cao Bằng lắm mà chưa có dịp :(

tớ may mắn hơn chút càng về cuối năm càng nhàn . thế mới tệ ! thiên hạ bận rộn _ mình chơi dài ! chán_đi

Ui! sao chưa chi đã nhờ vả gửi gắm chị thế:(
Đang hào hứng được gặp người đẹp như giai Hàn mà em=))

con người trách nhiệm mà chị, nhỡ em ko đi được để chị leo cây thì toi, mà chị đừng so sánh em với giai hàn, nhỡ bọn giai hàn nó tủi thân thì sao :]]

Đêm nay HÀ Giang thẳng tiến roài các bác ơi.Lên đó lạnh, tìm chút hơi ấm từ chén rượu nồng,...chắc ngồi bên bếp lửa hồng nhớ ACE quá mất thôi. :D

Chú đi hà giang à.mà đi thì nhớ mang quà về cho anh nhé
Đêm nay HÀ Giang thẳng tiến roài các bác ơi.Lên đó lạnh, tìm chút hơi ấm từ chén rượu nồng,...chắc ngồi bên bếp lửa hồng nhớ ACE quá mất thôi. :D

@johnny: lúc nào qua alo anh trước khoảng 30 phút nhé, nếu anh qua được ae làm chén trà nóng :D

Ngày 04/12 đi chợ Chuông - Chùa Đậu.

Có ai đặt gạch nữa không nhỉ, hiện đoàn có 14 người. Nhận đặt gạch đến tận lúc xuất phát ( 7h sáng tại Bưu điện Hà Đông)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,698
191,500
Latest member
BuyLinkedInAccount15
Back