What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Chú nói vậy là sai quan điểm rồi chú ạ,tại anh có việc ở gần đó thì anh qua luôn cho tiện mà chứ tranh giành gì chứ hihi
Người xinh thì thi nhau đón đưa...haha...Các xế hay nhờ...mình cũng muốn tranh 1 phần...=))

Hội trưởng ui!
Xế của em - anh chàng Lee- trai Việt 100% ý, không có số điện thoại à?
Nhà bạn này ở đâu nhỉ? ko biết có gần chỗ ẹm ko? từ chỗ em ra bưu điện Hà đông khoảng 2km thôi.

Em bó tay rồi...Việc không đừng được mà...rất muốn chạy với anh em, hội trẻ thiếu ngườiba hoa bốc phét thì mất vui...có gì tới đâu alo e với, hít tí vui vẻ cùng mọi người....hi vọng là đứng trên Cổng Trời ngóng về quê hương....:L

@: Lee- jee-ooh

Em có thể mang ghita đi để đoàn ta làm tí văn nghệ lúc nghỉ ngơi được không.

Cám ơn em trước.

đàn thì em có(đang trong diện dùng chùa) mọi người thích thì em đưa cho anh Tuấn cầm đi ko vấn đề gì, ấy nhưng mà ko biết trong đoàn có ai chơi đựoc ko, chứ em thì chỉ biết vài ngón thỉnh thoảng đi lừa mấy em gái thôi........hay là cứ cầm đi làm đạo cụ chụp ảnh(máy thì bán hết rồi chưa có điều kiện mua lại) nhỉ ? :]]

Hội trưởng ui!
Xế của em - anh chàng Lee- trai Việt 100% ý, không có số điện thoại à?
Nhà bạn này ở đâu nhỉ? ko biết có gần chỗ ẹm ko? từ chỗ em ra bưu điện Hà đông khoảng 2km thôi.
nhà thì chưa có nhưng hiện đang thường trú tại cầu giấy(cầu cót) HN, nhưng sáng chủ nhật sợ có chút việc ko đi được sớm mà phải bám càng theo sau, thế nên sẽ trao đổi với bác tuấn, có bề gì nhờ bác xế hộ bà chị. ok :)

đàn thì em có(đang trong diện dùng chùa) mọi người thích thì em đưa cho anh Tuấn cầm đi ko vấn đề gì, ấy nhưng mà ko biết trong đoàn có ai chơi đựoc ko, chứ em thì chỉ biết vài ngón thỉnh thoảng đi lừa mấy em gái thôi........hay là cứ cầm đi làm đạo cụ chụp ảnh(máy thì bán hết rồi chưa có điều kiện mua lại) nhỉ ? :]]

Ok vậy vụ đàn ghita Lee nhờ bác Tuấn mang đi nhé.

Em ơi bác Tuấn có ôm của bác ý rồi, em nhờ xế sao được, em xem lại nhé, có gì thì "nhờ" anh đây nè.

Thời gian xuất phát là 7h tai bưu điện Hà Đông

Ô hay! Thế là không để thằng em ôm nào ah? Buồn tủi thân chết mất thôi. Vui nhể. Vậy là 5 xe chạy ầm ầm...tới đâu, nghỉ dừng chân, alo em với cho nó đỡ tủi thân, thèm đi với cả nhà mà không thể. Không thể trách cuộc đời được vì công bằng mà. Biết sao giờ, bác MU, chị Hakuna, bạn rika hay anh "google map- langtu" gọi cho em phát nhé....nhớ nhau tí đê...:L:Dam...thậm chí cho nghe tiếng gió rít thôi cũng được, thòm thèm lắm roài...Chúc ACE lên đường thuận lợi, vạn sự như ý, có gặp "Cop" thì kệ nó, chạy ze`o qua. =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,698
191,500
Latest member
BuyLinkedInAccount15
Back