What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Điều chỉnh xế ôm như sau:

1,2 MUHSK - Funny-Kid
3,4 langtusau0985 - hakuna1609
5,6 anhhungxadieu + bạn
7,8 canmotnguoihieu + ha rika
9,10 Lee- jee-ooh + nga284
11,12 worldwhite + forever860408
13,14 quyennt & ban

Hi bác thu cập nhật nhanh gớm nhỉ ,em suốt ngày nằm bò trên mạng thôi nên cũng chịu khó nên chém gió lắm hihi,à đây là yahoo của em bác và mọi người add vào nhé :mattroihonght2003 em không mấy khi ật đèn đâu các bác ạ các bác lên thì cứ hú cho em một cái nhe

Không sắp xếp thứ tự xe, xe đầu, xe chốt như nào à bác? Mạnh ai nấy đi, lúc lại lạc nhau thì ốm.

Thứ tự di chuyển như sau:

3,4 langtusau0985 - hakuna1609 ---> Xe dẫn đầu

5,6 anhhungxadieu + bạn
9,10 Lee- jee-ooh + nga284
11,12 worldwhite + forever860408
13,14 quyennt & ban
7,8 canmotnguoihieu + ha rika

1,2 MUHSK - Funny-Kid ---> xe khóa đuôi

Mọi người nhớ vị trí nhé ( nhất là langtusau0985) còn ở giữa cũng ko quan trọng lắm vì quãng đường di chuyển ngắn, anh sẽ đi sau cùng

Anh là người đi sau cùng, nên sẽ mang đồ nghề vá xe ( chỉ vá thôi, không thay), ai có cơle hay tròng tháo lốp để thay săm thì mang đi nhé.
Ờ mờ có ai măng săm đi không đấy, không mang săm thì cần gì mang đồ thay nhỉ.:D

Anh là người đi sau cùng, nên sẽ mang đồ nghề vá xe ( chỉ vá thôi, không thay), ai có cơle hay tròng tháo lốp để thay săm thì mang đi nhé.

Em thì chưa có gì gọi là đồ nghề vá xe cả, với lại đi trong ngày và ở gần lẫn quãng đường ngắn nên chắc cũng ko mang săm đi bác ah, cơ mà từ trước đến này toàn đi du lịch bụi không à, sau vụ này có lẽ em phải học dần cái khoản "móc lốp" lẫn vá,thay săm hehe^^

Theo cá nhân em, vì cung đường này ngắn, diễn ra trong vòng 1ngày và những nơi mình đi đều đông dân cư, điều đó dễ dàng cho việc vá săm - sửa xe nếu xe bị hỏng vậy nên vấn đề mang đồ nghề vá xe cũng k quan trọng lắm ah

Ảnh trà đá hôm qua đây

scaled.php

Từ trái sang phải: forever... , bạn đi cùng quyennt, quyennt, và bác worldwhite

scaled.php

Nhiệm vụ của mình hôm đó là phổ biến lại nội dung cuộc off tại Hà Đông hôm 27-11

Bà con ơi đồ nghề thay săm và săm dự phòng thì em có 1 slot thôi nhưng nếu mọi người thấy chưa ổn thì có thể mang thêm ,và nhớ là đi đường 21B này sẽ có ít nhất là 2 chặng CSGT nhé chặng 1 là khu vực cụm công nghiệp thanh oai,gần cty may Long Mã nhé, chặng thứ 2 là gần nhà thi đấu huyện thanh oai nhé,chú ý: các xe khi đi đều phải có đầy đủ 2 gương và dây mũ bảo hiểm thắt chặt 1 chút nhé .vì CSGT của thanh oai bắt rất chặt đấy nhé,

Bà con ơi đồ nghề thay săm và săm dự phòng thì em có 1 slot thôi nhưng nếu mọi người thấy chưa ổn thì có thể mang thêm ,và nhớ là đi đường 21B này sẽ có ít nhất là 2 chặng CSGT nhé chặng 1 là khu vực cụm công nghiệp thanh oai,gần cty may Long Mã nhé, chặng thứ 2 là gần nhà thi đấu huyện thanh oai nhé,chú ý: các xe khi đi đều phải có đầy đủ 2 gương và dây mũ bảo hiểm thắt chặt 1 chút nhé .vì CSGT của thanh oai bắt rất chặt đấy nhé,

langtusau0985 được đấy, rất xứng là " con chim đầu đàn"
Có gì ám hiệu cho anh em nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,700
191,501
Latest member
napxugiare
Back