What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Đấy là kinh nghiệm khi em đi đường thôi bác ạ vì công việc của em mà nên em biết gì thì em sẽ bảo cho mọi người chuẩn bị thôi mà,chứ chim đầu đàn gì đâu chứ bác

Đấy là kinh nghiệm khi em đi đường thôi bác ạ vì công việc của em mà nên em biết gì thì em sẽ bảo cho mọi người chuẩn bị thôi mà,chứ chim đầu đàn gì đâu chứ bác

Hehe, ý anh là, anh chọn em đi đầu là chuẩn ra phết nhỉ..

Hi, thế là chuyến này em thấy đi đông vui ra phết!^^ 7h có mặt ở Hà Đông => cuối cùng là em vẫn cứ phải dậy sớm. hixhix

Các ôm add số của hakuna (ôm xe dẫn) để lạc đường, hỏng xe, sự cố ... còn liên lạc, tránh lạc mất đoàn. Đồng thời được nhận thông báo các chốt trạm CAGT nhé!
Hakuna (Hảo): 0988111420

Các ôm add số của hakuna (ôm xe dẫn) để lạc đường, hỏng xe, sự cố ... còn liên lạc, tránh lạc mất đoàn. Đồng thời được nhận thông báo các chốt trạm CAGT nhé!
Hakuna (Hảo): 0988111420

Thông báo CAGT dùng tín hiệu còi tiện hơn, nhanh hơn.

Bà con ơi đồ nghề thay săm và săm dự phòng thì em có 1 slot thôi nhưng nếu mọi người thấy chưa ổn thì có thể mang thêm ,và nhớ là đi đường 21B này sẽ có ít nhất là 2 chặng CSGT nhé chặng 1 là khu vực cụm công nghiệp thanh oai,gần cty may Long Mã nhé, chặng thứ 2 là gần nhà thi đấu huyện thanh oai nhé,chú ý: các xe khi đi đều phải có đầy đủ 2 gương và dây mũ bảo hiểm thắt chặt 1 chút nhé .vì CSGT của thanh oai bắt rất chặt đấy nhé,

Chỉ cần 1 gương trái là đủ chứ. Có lần bọn mình đi gặp CSGT,tháo của xe này lắp vào xe kia là ổn.

@: Lee- jee-ooh

Em có thể mang ghita đi để đoàn ta làm tí văn nghệ lúc nghỉ ngơi được không.

Cám ơn em trước.

CÁc bác lắp 2 gương vào mà chạy cho an toàn, về lại cất đi lo gì chứ. Không thì alo em cho mượn 2 đôi gương...=))...e để nhà có dùng đâu. Suýt nữa thì được dùng

Johnny thế nào nhỉ, có thay đổi đc kế hoạch không, đi cùng hội cho vui. Anh sẽ xắp cho 1 ôm No1

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,700
191,501
Latest member
napxugiare
Back