What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Các cô gái hát hò rất hăng say đây

nhóm 5 dòng kẻ đây chăng

Cháu chào các cô các chú ạ,cháu tên là phương năm nay cháu 5 tuổi sở thích của cháu là đi chơi và ăn nhậu,cháu ghét sự giả dối,mã số bình chon của cháu là 2 ạ cả nhà bình chọn cho cháu nhé

Lại bị ghim hàng rồi, không ngờ Langtusau lại chém anh đầu tiên, kiểu này chắc phải ngồi xa ông này để đỡ bị soiii.

Tôi xin phát động cuộc thi:

HTPH Next Top Izool 2012

- Thí sinh đầu tiên xin tự đề cử: Funny_kid SBD: 02

- Trích dẫn phát biểu: bầu cho em nhé, nhà có điều kiện sim miễn phí đầy đang khuyến mại, đến gặp em để em tặng free. Bình chọn cho em nhé SBD: 02 (ghi chú; ở ảnh này các anh chị cứ thoải mái ngắm em âyyyys chứ đừng nhìn sang ổng bên cạnh nhé: Điểm xấu trên bức hình của em mờ - ông này mà tham gia thì cùng mình kiểu gì chẳng đứt phừn phựt ... Heheee em ngưỡng mộ em quá)

Last edited:
Hì, giờ em mới biết là Hà tây nhà mềnh cũng có cái phượt hội này.
Em xin đăng ký
Tên : Nguyễn Bá Quân
Sinh năm 1985
Nguyên quán : Yên Sở - Hoài Đức - Hà tây
Thường trú : Yên Sở - Hoài Đức - Hà tây

Này còn cháu cơ mà chưa tháy ai nói đến cháu là sao cháu là tuấn cháu mang số báo danh 05 cháu năm nay 4 tuổi các cô các chú các anh chị bình chọn cho cháu ạ cháu cảm ơn ạ

Còn cháu là liên ạ cháu năm nay 2,6 tuổi ạ chau yêu màu tím ghét màu vàng cháu số báo danh là 03 ạ cháu xin cả nhà bình chọn cho cháu ạ cảm ơn ạ cháu yêu cả nhà ạ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,492
Latest member
iddepzai
Back